Eti kwanini watu wanaoa na Kuolewa..?


Da'Vinci

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2016
Messages
18,365
Likes
40,692
Points
280
Da'Vinci

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2016
18,365 40,692 280
Salamaleko Jf..
Eti wakuu naombeni ufafanuzi wenu kwanini mtu anaoa/kuolewa..?

Je kwasababu anataka msaidizi wa ndani?
-Anataka Wa kumegeda
-Wa kuishi pamoja na kusaidiana..? N.k

Nawasubir mje mnipe jibu waku nami siku moja nijiunge kwenye hicho chama..!
 
Da'Vinci

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2016
Messages
18,365
Likes
40,692
Points
280
Da'Vinci

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2016
18,365 40,692 280
Ngoja waje mm nimewahi siti tu...​
 
majoto

majoto

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2013
Messages
1,686
Likes
1,952
Points
280
majoto

majoto

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2013
1,686 1,952 280
Wanaoana ili maisha yandelee kwa kufuata taratibu zilizowekwa za kuzaliana na kutunza watoto kwa pamoja, kusaidiana na kuishi kwa furaha na kugegedana kwa uhuru wakimtukuza Mungu wao.
 
Da'Vinci

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2016
Messages
18,365
Likes
40,692
Points
280
Da'Vinci

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2016
18,365 40,692 280
Ahsante..
Be blesssed..!
Wanaoana ili maisha yandelee kwa kufuata taratibu zilizowekwa za kuzaliana na kutunza watoto kwa pamoja, kusaidiana na kuishi kwa furaha na kugegedana kwa uhuru wakimtukuza Mungu wao.
 
Tz mbongo

Tz mbongo

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2015
Messages
4,623
Likes
1,510
Points
280
Tz mbongo

Tz mbongo

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2015
4,623 1,510 280
"Unanifuatili hivyo kwani mie mkeo?"

Baadhi ya kauli hizo.
 
Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2016
Messages
13,951
Likes
13,863
Points
280
Age
21
Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2016
13,951 13,863 280
Watu wanaoana ili wafanye mapenz mkuu

Ili watyombyane
 
chaliifrancisco

chaliifrancisco

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2015
Messages
7,636
Likes
13,766
Points
280
Age
25
chaliifrancisco

chaliifrancisco

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2015
7,636 13,766 280
Lengo kubwa ni kuijaza dunia.

Mengine ni surplus tu
 
Ashk

Ashk

Senior Member
Joined
Nov 3, 2017
Messages
116
Likes
128
Points
60
Ashk

Ashk

Senior Member
Joined Nov 3, 2017
116 128 60
Hao wanawake kwenu ni nguo na nyinyi kwa wanawake ni nguo kwa iyo kila mmoja ni muhim kuwa na mwenziwe. Sio kustarehe tuu hata kimaendeleo bila ya kuwepo hao maisha au harakati hazitafanikiwa
 
in ha

in ha

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2017
Messages
1,394
Likes
2,809
Points
280
in ha

in ha

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2017
1,394 2,809 280
Ngoja waje waliooa na kuolewa
 
Raphael gadau

Raphael gadau

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2017
Messages
997
Likes
265
Points
80
Age
22
Raphael gadau

Raphael gadau

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2017
997 265 80
Ifinyie kwa ndani
 
B'REAL

B'REAL

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
3,210
Likes
284
Points
180
B'REAL

B'REAL

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
3,210 284 180
Gentries, kuna sababu nyingi sana za watu kuowa/kuolewa,moja wapo imani, kwa imani yangu kuowa/kuolewa ni nguzo moja wapo katika ibada, na ukiowa/kuolewa umekamilisha ibada,mungu allijua binadamu ni dhaifu sana na nilazima atatamani kufanya tendo[mapenzi], ukiwa hujaowa linaitwa udhinifu au zinaa ila ukiowa/kuolewa linaitwa tendo la ndoa,na ni zambi kumnyima mwezio..........pia katika bibilia imeandikwa sikumbuki methali ngapi '' heri ya walio wawili maana mmoja akianguka, mwingine atamnyajua, na ole wao walio peke yao maana wakianguka hakuna wa kuwanyanyua" hizi katika imani then kunaa za kibinadamu..................
 
Da'Vinci

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2016
Messages
18,365
Likes
40,692
Points
280
Da'Vinci

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2016
18,365 40,692 280
Sijajibiwa swali langu..
 
Da'Vinci

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2016
Messages
18,365
Likes
40,692
Points
280
Da'Vinci

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2016
18,365 40,692 280
Shuka za kibinaadamu..!
Gentries, kuna sababu nyingi sana za watu kuowa/kuolewa,moja wapo imani, kwa imani yangu kuowa/kuolewa ni nguzo moja wapo katika ibada, na ukiowa/kuolewa umekamilisha ibada,mungu allijua binadamu ni dhaifu sana na nilazima atatamani kufanya tendo[mapenzi], ukiwa hujaowa linaitwa udhinifu au zinaa ila ukiowa/kuolewa linaitwa tendo la ndoa,na ni zambi kumnyima mwezio..........pia katika bibilia imeandikwa sikumbuki methali ngapi '' heri ya walio wawili maana mmoja akianguka, mwingine atamnyajua, na ole wao walio peke yao maana wakianguka hakuna wa kuwanyanyua" hizi katika imani then kunaa za kibinadamu..................
 
B'REAL

B'REAL

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
3,210
Likes
284
Points
180
B'REAL

B'REAL

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
3,210 284 180
kibinadamu...........kubwa ni kupata mweza wa kupata nae watoto[kujenga familia].
 

Forum statistics

Threads 1,236,819
Members 475,301
Posts 29,268,951