Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti kuna ngo's inaitwa high learning students support fund( hlssf )?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by chipande, Oct 5, 2012.

  1. c

    chipande Member

    #1
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    kama kuna mtu yeyote ameshawahi omba mkopo na akapata naomba nijue, coz hapa mjin wajanja wengi mdogo wangu aliomba mkopo mwaka jana serikalini hakupata now anataka a jaribu ktk h NGOS hyo niliyoitaja hapo juu. kaniuliza nimeshindwa kumpatia jibu,nikasema ngoja niwaulize wasomi wa JF. kwamba hi ni ya ukwel au magumashi iko k/koo. NASUBIRI JIBU
     
Loading...