Eti hii kitu dukani ni kama shilling ngapi?? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti hii kitu dukani ni kama shilling ngapi??

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by July Fourth, Sep 24, 2012.

  1. July Fourth

    July Fourth JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 2,272
    Likes Received: 517
    Trophy Points: 280
    Naongelea ipod touch 8g..
    Vilevile BLack berry curve ni sh. Ngapi? Thanks kwa watakaonisaidia.
    Nimeulizia hivyo maana kuna mtu yuko South ana mpango wa kuniletea.. Kanambia iyo curve ni 1.9 laki, je hiyo bei inautofauti na hapa bongo
     
  2. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #2
    Sep 24, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 16,060
    Likes Received: 5,094
    Trophy Points: 280
    Unaposema blackberr curve ni sawa unasema bei ya toyota sh ngapi au unasema nauli ya kwenda mikoani sh ngapi bila kutaja eneo.

    Blackberry curve ni series za simu zipo nyingi za zamani ni chini ya hio bei na mpya ni zaidi ya hiyo bei muulize ni blackberry curve ipi
     
  3. July Fourth

    July Fourth JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 2,272
    Likes Received: 517
    Trophy Points: 280
    kaka asante kwa kunifumbua macho..kanambia bb curve 8250
    vilevile kasema iyo ipod ni laki nne kwa kule
     
  4. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,211
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hiyo curve dar unapata kwa 140-170k
     
  5. nurbert

    nurbert JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,927
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kimeo hchoooooooooooooooo hata g hakinaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  6. deogan

    deogan JF-Expert Member

    #6
    Sep 25, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 407
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kama ni mpya kabisa then hiyo 8520 itakuwa cheaper kwa kuwa voda zao wanauza 399000 ila kama ni used mtaani zipo very cheap. Kwa ushauri pia tafuta curve 9300 instead, 8520 is as boring as nokia c2 labda
     
  7. mwaxxxx

    mwaxxxx JF-Expert Member

    #7
    Sep 25, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 838
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    nadandia ........ Na nokia lumia 900 mpya ni tsh ngapi?
     
Loading...