Eti hasira zake kamalizia kwny simu


MULLAORIGINAL

MULLAORIGINAL

Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
20
Points
45
Age
28
MULLAORIGINAL

MULLAORIGINAL

Member
Joined Sep 9, 2011
20 45
habari za wadau wa fikra oevu,
Nna kaschana kangu bhana tulianza uhusiano c kitambo sana, sasa jana wakati tukiwa ndanj tunastorisha nikawa nimechukua simu yangu naupdate dp na dm za whatsup, nikawa dp nimemweka mama yangu mzazi wakati naandika dm kwamba nimekumiss sasa dear mama ila nikawa naandika jina la utani tunalomwitaga maza, akaona akavimba na kuchukua simu yangu straight bafuni na kuitumbukiza kwenye ndo ya maji (ilikua ka bongo movie kitu cha blackberry 9800 kinazima ttrrrraaaa).
With that shock sikumwambia chochote nikamwomba tuondoke, i took her back home kwao, kwenye gari sikuweza kumuongelesha zaidi anadai samahani eti ni mapenzi yamezidi kwangu,
Sa naombeni mnisaidie, iviwaschana wa hivi jamani wanafaa kuwa wake kweli????
Kiukweli nimekua mwaminifu si kwake tu hata nafsi yangu naitendea haki always.
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,691
Points
2,000
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,691 2,000
Xaxa, umeuita kaschana, vischana havifai kuwa wake. Ukishanunua simu ingine umuache, ila make her feel guilty kwanza. This time ununue android eeh, bb ishapitwa na wakati.
 
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
11,998
Points
2,000
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2008
11,998 2,000
Aisee piga chini huyo hafai
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,809
Points
2,000
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,809 2,000
Ina maana simu yako haijawahi kudumbukizwa kwenye glass ya shayiri? Hupendwi aisee, lol
Kupendwa kwa kuletewa hasara sitaki....
next si atavunja tv akiona unatazama mpira na humpi attention?
tv yenyewe ya mkopo lol si nitaua mtu bure? lol
 
platozoom

platozoom

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
8,199
Points
2,000
platozoom

platozoom

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
8,199 2,000
xaxa mwana huyo shozi kakutia haxara mpige daun mwana
 
Micha

Micha

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2011
Messages
269
Points
0
Micha

Micha

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2011
269 0
Mwenyewe unasema kaschana inaonekana bado kanakua, kakimaliza kukua kataacha. Kwa sasa wewe samehe tu, vuta mkwanja kanunue BB nyingine.
 
Root

Root

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Messages
29,995
Points
2,000
Root

Root

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2012
29,995 2,000
Mmmh hii bongo movie aiseee ina maana hayo maji alikuwa ameyaanda au?
Heheh mi hayo mambo hata sitaki
 
promiseme

promiseme

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2010
Messages
2,713
Points
1,195
promiseme

promiseme

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2010
2,713 1,195
Niutoto akikua atawacha,ivi mkubwa mwenzio hukumuona mpaka unachukua vischana? stahili yakukute..
 
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
8,298
Points
2,000
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2011
8,298 2,000
No bwana kuna raha yake kuonewa wivu msamehe na mueleweshe tu.ILA NAE ANA HASIRA ZA KIZUNGU SANA.
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,020
Points
2,000
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,020 2,000
..ana hadira za kitamthilia huyo.....

Halafu ameanza mapemaaaaaaaaaa visa tena dhidi ya mama yako(anywai analijua hilo jina?, ila hata kama halijui hakupaswa kutia simu maji, au anadhani una mti unaota dollar?)

hakufai.......
 
MULLAORIGINAL

MULLAORIGINAL

Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
20
Points
45
Age
28
MULLAORIGINAL

MULLAORIGINAL

Member
Joined Sep 9, 2011
20 45
Ooohh may be i was wrong kusema kaschana, in fact ameniudhi mpaka nikakaita ivyo, she is a graduate na she is 23 by age, she is feeling guilty right now coz hata kununua inginehawezi, so na me najitia ukabwela na ndo njia ya kumpiga chini coz hamna mawasiliano akitaka awe akitoka kazini anakuja kushinda getini,
Asanteni kwa ushauri, tangu jana kajaza TL ya twitter na izo sorry, c hamna njia ingine ya mawasiliano??? Na humu hawezi kuja, lol'est
 
K

kisukari

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2010
Messages
4,311
Points
2,000
K

kisukari

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2010
4,311 2,000
tatizo na uandikaji wenyewe huo wa mleta story,inaonyesha wote ni watoto
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,073
Points
1,500
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,073 1,500
he he he he, ni pale Tandale mnapoact mambo ya Natalia kule Manhattan, UK (sijakosea)

bb ya mkopo wa saccos kwenye ndoo?
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,115
Points
2,000
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,115 2,000
Aisee huo mwandiko wako!
Pole sana akikua ataacha kufanya hivyo!
 
Suprise

Suprise

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2012
Messages
2,697
Points
1,195
Suprise

Suprise

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2012
2,697 1,195
Ukichukua mtoto jiandae kulea kaka , ni pamoja na kuvumilia hayo ya wivu wa bila kureason mkuze mkuze akikua muweke ndani fasta wasije wapenda mtelezo wakamuwahi we ukaishia kukuza tu
 
Asnam

Asnam

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2012
Messages
4,260
Points
1,225
Asnam

Asnam

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2012
4,260 1,225
kwikwikwikwikwi dunia hii, kwa hiyo sahizi no BBM aise ww nae yamekukuta,pole sana.
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,175
Points
2,000
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,175 2,000
tatizo na uandikaji wenyewe huo wa mleta story,inaonyesha wote ni watoto
binafsi nimeelewa kwa mbali sana...mara dm, mara dp mara c duuuh...mambo ya FB...
 
chardams

chardams

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
2,430
Points
2,000
chardams

chardams

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
2,430 2,000
habari za wadau wa fikra oevu,
Nna kaschana kangu bhana tulianza uhusiano c kitambo sana, sasa jana wakati tukiwa ndanj tunastorisha nikawa nimechukua simu yangu naupdate dp na dm za whatsup, nikawa dp nimemweka mama yangu mzazi wakati naandika dm kwamba nimekumiss sasa dear mama ila nikawa naandika jina la utani tunalomwitaga maza, akaona akavimba na kuchukua simu yangu straight bafuni na kuitumbukiza kwenye ndo ya maji (ilikua ka bongo movie kitu cha blackberry 9800 kinazima ttrrrraaaa).
With that shock sikumwambia chochote nikamwomba tuondoke, i took her back home kwao, kwenye gari sikuweza kumuongelesha zaidi anadai samahani eti ni mapenzi yamezidi kwangu,
Sa naombeni mnisaidie, iviwaschana wa hivi jamani wanafaa kuwa wake kweli????
Kiukweli nimekua mwaminifu si kwake tu hata nafsi yangu naitendea haki always.
Wewe sema kuwa ulifumaniwa ukimwandikia kimada wako mwingine. HIvi kwa akili gani mama mtu aitwe jina la utani na akubali ukizingatia majina ya utani mara nyingi si mazuri
 

Forum statistics

Threads 1,294,754
Members 498,027
Posts 31,187,142
Top