Eti degree za chup...! Mwee!


Sabry001

Sabry001

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2011
Messages
1,064
Likes
15
Points
135
Sabry001

Sabry001

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2011
1,064 15 135
Kuna ki2 kimenishtua leo eti kuna DEGREE ZA CHUPI kwa wadada!!? Unaenda chuo miaka 3 au 4, unawavulia wahadhiri chupi wanakupa marks za bure. Sasa huyu m2 anaenda kufanyaje kazi au atamvulia na bosi pia? Dah!
 
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
3,304
Likes
46
Points
145
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
3,304 46 145
hizo zipo maana nakumbuka niliwahi mwaka mmoja kufanaya group presentation na dada mmoja baada ya kumaliza yule mhadhiri alitaka yule dada ndiy apeleke kazi yetu basi bwana si jamaa mmoja akajitia kimbelembele kupeleka yeye baada ya mtakiwa kukataa... kilichotokea hapo we acha tu
 
Kimilidzo

Kimilidzo

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2011
Messages
1,347
Likes
39
Points
145
Kimilidzo

Kimilidzo

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2011
1,347 39 145
Huyo mdada anapomaliza chuo si anakuwa amemaliza na utamu wote... Anambakishia nini sasa atakayemuoa kama kila lecturer amemuonjesha utamu wake
 
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2011
Messages
2,370
Likes
8
Points
0
Age
29
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2011
2,370 8 0
Ukistaajabu ya musa utaona ya firauni!!
 
Wambandwa

Wambandwa

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2006
Messages
2,255
Likes
387
Points
180
Wambandwa

Wambandwa

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2006
2,255 387 180
It's high time for girls not to dehrage themselves in order to earn a degree.
The 'chup. ' phenomenal was rampant when we had only one Versirty (UDSM).
Naamini girls are as inteligent as men are; yet binti yangiu huwa anashangaa wanaonunua mitihani, utapimaje elimu yako?
 
mtoto mpole

mtoto mpole

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2010
Messages
679
Likes
3
Points
0
Age
31
mtoto mpole

mtoto mpole

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2010
679 3 0
Kuna ki2 kimenishtua leo eti kuna DEGREE ZA CHUPI kwa wadada!!? Unaenda chuo miaka 3 au 4, unawavulia wahadhiri chupi wanakupa marks za bure. Sasa huyu m2 anaenda kufanyaje kazi au atamvulia na bosi pia? Dah!
hata kwa wakaka pia zipo.
 
Makindi N

Makindi N

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2008
Messages
1,068
Likes
18
Points
135
Makindi N

Makindi N

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2008
1,068 18 135
Ukiwa fisadi utaishi kifisadi, watoto wako nao wasoma na kuishi kifisadi, na ukiwa mvua chupi, utavua tu kwa kila mtu kulingana na needs zako..... Sijui niwe mhadhiri???????????????????
 
HOYANGA

HOYANGA

Senior Member
Joined
Jun 9, 2011
Messages
183
Likes
7
Points
35
HOYANGA

HOYANGA

Senior Member
Joined Jun 9, 2011
183 7 35
ukiwa fisadi utaishi kifisadi, watoto wako nao wasoma na kuishi kifisadi, na ukiwa mvua chupi, utavua tu kwa kila mtu kulingana na needs zako..... Sijui niwe mhadhiri???????????????????
unapenda nawe kutoa degree kama hizo???
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
23
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 23 0
hizo zipo maana nakumbuka niliwahi mwaka mmoja kufanaya group presentation na dada mmoja baada ya kumaliza yule mhadhiri alitaka yule dada ndiy apeleke kazi yetu basi bwana si jamaa mmoja akajitia kimbelembele kupeleka yeye baada ya mtakiwa kukataa... kilichotokea hapo we acha tu
Malizia tujue mwisho wake
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
23
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 23 0
Kwa kweli akina dada mna challenge nyingi kuliko kina kaka hasa vyuoni
 
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
6,947
Likes
816
Points
280
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
6,947 816 280
Wajiandae tu kuzivua hizo chupi maana vile vibabu havutaki kabisa masiala wake zao wameshaka ila wao bado wako fiti so hapo dada zetu hawana jinsi.
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,177
Likes
3,964
Points
280
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,177 3,964 280
Tena siyo huwa wanavuliwa bali huwa wanajipeleka na wanajivua wao wenyewe kisha wanashikishwa viti,meza au vikabati,upo hapo Sabry?
 
Salanga

Salanga

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2010
Messages
375
Likes
3
Points
0
Salanga

Salanga

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2010
375 3 0
Kwa nchi zilizoendelea wadada wanavua chupi na bado darasani wahadhiri wanafanya kazi ipasavyo,hamna upenedelea ,ndio maana sijapenda kusoma bongo.
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,520
Likes
212
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,520 212 160
Kuna ki2 kimenishtua leo eti kuna DEGREE ZA CHUPI kwa wadada!!? Unaenda chuo miaka 3 au 4, unawavulia wahadhiri chupi wanakupa marks za bure. Sasa huyu m2 anaenda kufanyaje kazi au atamvulia na bosi pia? Dah!
Mwanafunzi wa chuo ni mtu mzima na anawajibika kwa matendo yake, tatizo linakuja kuhusu rushwa ya ngono ambayo nadhani ni ngumu sana kuithibitisha ikiwa hakuna ushirikiano kutoka kwa mpokeaji au mtoaji wa hiyo rushwa. Kimsingi kama umekanyagiwa wee tafuta mnyonge wako iwe ngoma droo, otherwise hamna ishu hapa.
 
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
1,670
Likes
0
Points
135
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
1,670 0 135
Hebu sema nini kilitokea????


hizo zipo maana nakumbuka niliwahi mwaka mmoja kufanaya group presentation na dada mmoja baada ya kumaliza yule mhadhiri alitaka yule dada ndiy apeleke kazi yetu basi bwana si jamaa mmoja akajitia kimbelembele kupeleka yeye baada ya mtakiwa kukataa... kilichotokea hapo we acha tu
 

Forum statistics

Threads 1,250,869
Members 481,514
Posts 29,748,902