Eti bado inatumika, Bongo bana, khaaaa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti bado inatumika, Bongo bana, khaaaa

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Aug 2, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,816
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,154
    Likes Received: 2,406
    Trophy Points: 280
    Inatumika sana hayo makitu.
     
  3. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,984
    Likes Received: 1,900
    Trophy Points: 280
    mbona hata ulaya zipo na zatumika?
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,843
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    hapa dar pita kwa ma dobi kibao tu utazikuta, pale sinza vatican!
     
  5. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #5
    Aug 2, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,616
    Likes Received: 4,616
    Trophy Points: 280
    Hakuna hii kitu mie huku sijaona hata kidogo huku kila kitu umeme hakuna mgao wa umeme huku mie nina miaka zaidi 20 sijawahi kuona au kusikia kuna mgao wa umeme au mgao wa maji hakuna hii kitu Mkuu hio kitu pasi ya mkaa huko huko kwenu East Africa. Mkuu gfsonwin
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #6
    Aug 2, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,984
    Likes Received: 1,900
    Trophy Points: 280
    basi kwenye visiwa vya trinidad bado ipo n ainatumika mkuu.
     
  7. kijembeee

    kijembeee JF-Expert Member

    #7
    Aug 2, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 411
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Reliable anytime,less costy,less risks of causing electric shocks when forgoten to be switched off,African by nature,
     
  8. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #8
    Aug 2, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,507
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Ninayo home! very reliable!
     
  9. R

    Rutakyamilwa JF-Expert Member

    #9
    Aug 2, 2012
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 1,869
    Likes Received: 1,161
    Trophy Points: 280
    Siyo ajabu taking into consideration that only less than 20% of Tanzanians have electricity
     
  10. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #10
    Aug 2, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,854
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Mimi nakaa Tandale kwa Mtogole, huku bado tunaazimana hizo pasi.
     
  11. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #11
    Aug 2, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,465
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    sasa kama hamna umeme kwanini isiendelee kutumia? tena inasaidia kweli
     
  12. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #12
    Aug 2, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,900
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145


    Kaka MziziMkavu usikatae juzi nilikuwa natembea katikati ya Amsterdam nikakuta duka la vifaa vya kijeshi nikaona nichungulie kidogo,kuingia niliikuta hiyo pasi pamoja na taa ya chemli na vitu vingine vingi tu.Nilipowauliza wanaweka vya nini wakati wao wana umeme muda wote wakaniambia hivi ni maalum kwa watu wanaokwenda camping,hivyo bado vinatumika kaka lakini si kama huko kwetu....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. EXTERMINATOR

    EXTERMINATOR JF-Expert Member

    #13
    Aug 2, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chini ya asilimia 20 ya watanzania ndio wanaotumia umeme. Wewe unaishi wapi mkuu mbona post yako ni kituko zaidi ya hoja uliyoitoa
     
  14. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #14
    Aug 2, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 24,113
    Likes Received: 3,036
    Trophy Points: 280
    sio huko tu, hata huku Kiribati tunatumia hizo.....
     
  15. Kyaiyembe

    Kyaiyembe JF-Expert Member

    #15
    Aug 2, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 1,569
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hapo tatizo ni aina ya mkaa unaotumika tu basi!.
    Kama ni wa mchuchuma basi ipo juu!.
     
  16. Paw

    Paw Content Manager Staff Member

    #16
    Aug 2, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 2,032
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    ......kwa hali ya umeme ilivyo kwa sasa nchini, hiyo bidhaa ni reserved tool kwangu na kila wiki lazima itumike once au multiples.
     
  17. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #17
    Aug 2, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 6,581
    Likes Received: 848
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Ngongoseke

    Ngongoseke JF-Expert Member

    #18
    Aug 2, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 3,212
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Dah ila kweli hata huku nlipo mimi hiyo kitu haipo'ila kwa home naamini hata miaka 30 ijayo bado itatumika tena ni kitu muhimu sana
     
  19. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #19
    Aug 2, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,455
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    huku kwa bi nyau ni kama kawaida......................
     
  20. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #20
    Aug 2, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwalimu acha hizo, ulifika lini ulaya ukaziona zikiendelea kutumia? Me sijafika so sina evidence....lakini bongo bado zipo!!!
     
Loading...