Ethiopia yaweka zuio matumizi ya cheo cha Daktari

Ethiopia yaweka zuio matumizi ya cheo cha Daktari

The Burning Spear

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2011
Posts
9,194
Reaction score
22,203
Wizara ya Elimu nchini Ethiopia imepiga marufuku wapokeaji wa shahada za udaktari wa heshima kutumia cheo cha “Daktari” au “Dr” nje ya taasisi walizopewa heshima hiyo.

Aidha, agizo hilo limeweka wazi kuwa viongozi wa serikali waliopo madarakani pamoja na wagombea wa kisiasa hawataruhusiwa kupokea shahada hizo.

IMG-20250820-WA0086.jpg
 
Huku TZ tunarundika akina CPA, Eng, Arch, nk....
 
Wana akili sana hao Waethiopia. Siyo Bongo! Mtu anapewa PhD ya heshima, kesho yake anaanza kuitwa Mheshimiwa Daktari Tate Mkuu! Halafu ukiangalia CV yangu, huoni kama kuna mahali niliwahi kuimiliki PhD!
 
Back
Top Bottom