Esther Wassira

Esther Wassira

inasikiti watu wanaweza kukaa na kujadili kabila la mtu?sijapenda
 
Nimeingia Saloon moja ya kiume hapa mjini Musoma na kukuta mabishano makali ambayo hata hivyo hayakupata muafaka.Mabishano hayo yanamhusu Mbunge wa viti Maalum wa Chadema Mhe Esther Matiko kuhusu kabila lake na uhalali wa yeye kupata Ubunge wa viti maalum kupitia Mkoa wa Mara.
Wapo waliosema na kushikilia msimamo wao kuwa Mbunge huyo ni Mkurya kutoka wilayani Tarime huku wengine wakisema kuwa ni Mchaga ambaye kaolewa na Mtu wa Tarime.Tunaomba wanaomjua vizuri Esther Matiko watupe ukweli wa jambo hili.

Kichwa panzi unaandika mambo ya ukabila!mods futa hii upuuzi humu ndani pawe pasafi.
 
Wewe ni kichwa maji sana ukabila utakusaidia nin? Kwanza hueleweki mara esta wassira, mara esta matiko akili yako haina akili
 
Nimeingia Saloon moja ya kiume hapa mjini Musoma na kukuta mabishano makali ambayo hata hivyo hayakupata muafaka.Mabishano hayo yanamhusu Mbunge wa viti Maalum wa Chadema Mhe Esther Matiko kuhusu kabila lake na uhalali wa yeye kupata Ubunge wa viti maalum kupitia Mkoa wa Mara.
Wapo waliosema na kushikilia msimamo wao kuwa Mbunge huyo ni Mkurya kutoka wilayani Tarime huku wengine wakisema kuwa ni Mchaga ambaye kaolewa na Mtu wa Tarime.Tunaomba wanaomjua vizuri Esther Matiko watupe ukweli wa jambo hili.
Huyo Esther no mkurya name Ana kaka zake hapo Tarime wana biashara ya magali wanaitwa nyamseti Ana vidalala vya kwenda Musoma kutoka Tarime
 
@ wewe zamlock huyu esther matiko ni mkurya anatokea kata ya susuni wly ya tarime hao wakina nyamseti unaosema ni kaka zake sio kweli bali hao ni wajomba zake namanisha nyamseti na mama yake esther baba mmoja na mama mmoja huyu mp anatokea ktk koo ya wanchari
 
Capture5.PNG
 
sasa wewe ndio unabisaha au masaluna?nafikiri kuna taarifa unatafuta nyoosha maneno na kwanza wassira sio mbunge na huyo mwingine ambae ni mbunge wa magamba na yeye ni gamba pia
 
Back
Top Bottom