• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Esther Wassira

S

Sango Ochwera

Member
Joined
Mar 20, 2013
Messages
98
Points
95
S

Sango Ochwera

Member
Joined Mar 20, 2013
98 95
Nimeingia Saloon moja ya kiume hapa mjini Musoma na kukuta mabishano makali ambayo hata hivyo hayakupata muafaka.Mabishano hayo yanamhusu Mbunge wa viti Maalum wa Chadema Mhe Esther Matiko kuhusu kabila lake na uhalali wa yeye kupata Ubunge wa viti maalum kupitia Mkoa wa Mara.
Wapo waliosema na kushikilia msimamo wao kuwa Mbunge huyo ni Mkurya kutoka wilayani Tarime huku wengine wakisema kuwa ni Mchaga ambaye kaolewa na Mtu wa Tarime.Tunaomba wanaomjua vizuri Esther Matiko watupe ukweli wa jambo hili.
 
Kibuja

Kibuja

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2009
Messages
510
Points
195
Kibuja

Kibuja

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2009
510 195
Nimeingia Saloon moja ya kiume hapa mjini Musoma na kukuta mabishano makali ambayo hata hivyo hayakupata muafaka.Mabishano hayo yanamhusu Mbunge wa viti Maalum wa Chadema Mhe Esther Matiko kuhusu kabila lake na uhalali wa yeye kupata Ubunge wa viti maalum kupitia Mkoa wa Mara.
Wapo waliosema na kushikilia msimamo wao kuwa Mbunge huyo ni Mkurya kutoka wilayani Tarime huku wengine wakisema kuwa ni Mchaga ambaye kaolewa na Mtu wa Tarime.Tunaomba wanaomjua vizuri Esther Matiko watupe ukweli wa jambo hili.
Mambo ya kuuliza kabila la mtu yanaumuhimu gani kwa maendeleo ya taifa?
 
Teacher1

Teacher1

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2011
Messages
322
Points
225
Teacher1

Teacher1

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2011
322 225
wewe kabila gani hadi umeruhusiwa kutumia jf?
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,046
Points
1,500
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,046 1,500
Mambo ya kujianzishia sred ili usisahaulike haya, majanga!
 
swtlady

swtlady

Senior Member
Joined
Oct 22, 2013
Messages
156
Points
225
swtlady

swtlady

Senior Member
Joined Oct 22, 2013
156 225
Sasa hiko kichwa cha habari kinahusiana vipi na uloyouliza? Labda nikisaidie kitu kdg ndio uendelee kuuliza hilo unalouliza.esther wassira sio esther matiko.ni watu wawili tofauti
 
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
3,891
Points
1,250
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
3,891 1,250
Kwani Ester Matiko ndiye Ester Wasira? Kama title yako ipo sawa basi wamepatia.
 
N

NasDaz

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2009
Messages
11,293
Points
2,000
N

NasDaz

JF-Expert Member
Joined May 6, 2009
11,293 2,000
Ina maana wabunge wa viti maalumu wanachaguliwa kutokana na makabila yao?!
 
Lai Otieno

Lai Otieno

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2013
Messages
311
Points
0
Lai Otieno

Lai Otieno

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2013
311 0
Nimeingia Saloon moja ya kiume hapa mjini Musoma na kukuta mabishano makali ambayo hata hivyo hayakupata muafaka.Mabishano hayo yanamhusu Mbunge wa viti Maalum wa Chadema Mhe Esther Matiko kuhusu kabila lake na uhalali wa yeye kupata Ubunge wa viti maalum kupitia Mkoa wa Mara.
Wapo waliosema na kushikilia msimamo wao kuwa Mbunge huyo ni Mkurya kutoka wilayani Tarime huku wengine wakisema kuwa ni Mchaga ambaye kaolewa na Mtu wa Tarime.Tunaomba wanaomjua vizuri Esther Matiko watupe ukweli wa jambo hili.
fanya yako mumekalia kuonglea kabla za watu.
 
bornagain

bornagain

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
3,384
Points
1,225
bornagain

bornagain

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
3,384 1,225
Jamani jamani mleta mada hajakosea please mwambieni maana kuuliza si ujinga
 
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
15,226
Points
2,000
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
15,226 2,000
mh..content was not recognized
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
11,086
Points
2,000
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
11,086 2,000
Umevurugwa mleta madaunaongelea Kamanda na Magamba au??Mbona ni ardhi na mbingu?
 
Beso

Beso

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2011
Messages
216
Points
195
Beso

Beso

JF-Expert Member
Joined May 6, 2011
216 195
Hakuna mbunge wa cdm anaitwa easter matiko wala easter wasira!shirikisha ubongo kwenye majungu yako.
 
P

puskas

New Member
Joined
Dec 3, 2013
Messages
3
Points
0
P

puskas

New Member
Joined Dec 3, 2013
3 0
Itakua umetumwa. Hapa si mahali pake. Alafu ukijua itakusaidia nn?. Kwanza umekula?.
 
P

Pachama

Senior Member
Joined
May 24, 2013
Messages
149
Points
170
P

Pachama

Senior Member
Joined May 24, 2013
149 170
kwanza hakuna mbunge wa chadema anaeitwa esther wasira ila kuna mbunge wa chadema viti maalum mkoa wa mara anaitwa esther matiko na huyu mbunge kabila lake ni mkurya kwa faida ya muuliza swali pia anatokea ktk koo ya wanchari katika wilaya ya tarime kata ya susuni huyu mbunge sio mchaga wala vinginevyo muuliza swali utakuwa umeelewa kwa sio vibaya sana kujua kabila ya mtu nk bali jambo baya nikubaguana kwa makabila koo nk upooo??????
 
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
9,442
Points
1,500
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
9,442 1,500
Sasa hiko kichwa cha habari kinahusiana vipi na uloyouliza? Labda nikisaidie kitu kdg ndio uendelee kuuliza hilo unalouliza.esther wassira sio esther matiko.ni watu wawili tofauti
Amekurupuka jamani msameheni bureeeeeeeeee.
Hivi bado serikali ina msimamo wake wa kuongeza daraja la tano katika viwango vya ufaulu?
Nimedadisi tu wala sijaperuzi bado.
 
Peter jaluo

Peter jaluo

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2013
Messages
1,752
Points
1,195
Peter jaluo

Peter jaluo

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2013
1,752 1,195
nyerere alikataza ukabila wewe wwp?
 

Forum statistics

Threads 1,403,300
Members 531,177
Posts 34,419,939
Top