kipara kipya
JF-Expert Member
- May 2, 2016
- 20,142
- 24,447
Kaletwa huku kabebwa au kafikaje pale!
Muulize jiwe na Ndugai maana wao ndio waendekeza siasa za kipuuzi.
Muulize jiwe na Ndugai maana wao ndio waendekeza siasa za kipuuzi.
Tatizo ni aliyemnunua na kumpeleka dodoma ili ionekane kuna upinzani wa kutengeneza. Tena yule ambaye anajiapiza kwamba atawalinda kwa gharama zozote wakati mwaka jana alikuwa anawafurusha bungeni!
Kaletwa huku kabebwa au kafikaje pale!
Hata lowasa alienda mwenyewe akaitwa oil chafu na kuambiwa amejinyea jukwaani. Aliporudi japo siyo kwa mkokoteni lakini alipokelewa kama shujaa! TumewazoeaJe kaletwa kwenye mkokoteni?
Kama ben Sanane na Azory Gwandq.Angegoma angetekekwa na kundi la jiwe la watu wasiojulikana.
Hata lowasa alienda mwenyewe akaitwa oil chafu na kuambiwa amejinyea jukwaani. Aliporudi japo siyo kwa mkokoteni lakini alipokelewa kama shujaa! Tumewazoea
Mnauzia mahawala nyumba za umma kisha mnajiita WAZALENDO kisa masaa scarfs
Si kweli maslahi yake!Angegoma angetekekwa na kundi la jiwe la watu wasiojulikana.
hahahhahahaaLabda Bundasliga
Bora yule hakuliingizia hasara lolote taifa. Tuzungumze ya Kabula yule hawala wa kebys aliyehongwa nyumba hali ya kuwa hakuwa mtumishi wa umma.Haya kama unaendelea kumsema aliyeanguka kwenye ngazi akisindikizwa na hawara wa viti maalumu!
Si kweli maslahi yake!