Esther Bulaya aanza kupigwa vita

Esther Bulaya aanza kupigwa vita

Safii sana dc, huyo ester bulaya ni bibi ya halima mdee, anapika na kupakua nyumbani kwa halima mdee, wanafanya yale mambo ya kina David Cameroon laaana kum, she is tumika na chadema kwa sababu ya penzi lake na halima, ccm toeni huyu mtu ni janga kwenu....!
 
Safii sana dc, huyo ester bulaya ni bibi ya halima mdee, anapika na kupakua nyumbani kwa halima mdee, wanafanya yale mambo ya kina David Cameroon laaana kum, she is tumika na chadema kwa sababu ya penzi lake na halima, ccm toeni huyu mtu ni janga kwenu....!

hii ni hataree
 
Endelea kujifunza,kwa ufupi anaye mdhibiti ni Wassira tu maana anaweza kuja kumwangusha.
 
Back
Top Bottom