Estelina Kilasi DC Wanging'ombe: Mmh tumeumia!


M

Mngendalyasota

Senior Member
Joined
Jan 22, 2011
Messages
171
Likes
0
Points
0
Age
47
M

Mngendalyasota

Senior Member
Joined Jan 22, 2011
171 0 0
WanaJF,
Kwanza nimesikitishwa sana na uteuzi wa Estelina Kilasi (mbunge wa zamani wa Mbalali) kuwa mkuu wa wilaya mpya ya Wanging'ombe yenye makao yake makuu Igwachanya. Huyu mama alibwagwa vibaya sana na Mh Kilufi (mbunge wa sasa) kwenye kura za maoni 2010 kutokana na kushindwa kuwaletea Wana-mbalali maendeleo waliyoyataka. Miongoni mwa mapungufu aliyoyaonyesha akiwa mbunge ni kama ifuatavyo: kwanza wakati wafugaji wakihamishwa kutoka Ihefu kwenda mikoa ya kusini, rushwa ilitawala sana ktk kupembua nani ahame na nani abaki bonde la Usangu tena kinara wa kula rushwa akiwa mkuu wa wilaya wa wkati huo Hawa Ngurumo. Estelina Kilasi hakuwasaidia hata kidogo wale wafugaji kuona haki inatendeka. Pili wakati Gilbert Dololo(marehemu kwa sasa) mkuu wa wilaya wa zamani pia wa Mbalali alipokuwa anawaweka rumande wafanyabiashara ya mpunga wa Mbalali-Rujewa na Igulusi eti tu kwa kutokuelewana viwango vya ushuru wa magunia ya mchele yanayotoka nje ya wilaya, Estelina Kilasi alikaa kimya. Mwisho mama huyu huyu akiwa mbunge alikaa kimya wakati wakulima wa mpunga wa Mbalali na Kapunga walipokuwa wananyanyaswa na wawekezaji kwa kupandishiwa kodi ya kukodi majaruba ya mpunga na kunyimwa maji ya kunyweshea mipunga yao kwenye matoleo.
Huyu ndo leo kateuliwa na JK aende akaijenge Wanging'ombe wilaya mpya kabisa wakati jimbo lake lilimshinda.
Nawasilisha.
 
Kinyungu

Kinyungu

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2008
Messages
5,923
Likes
6,502
Points
280
Kinyungu

Kinyungu

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2008
5,923 6,502 280
Hivi unadhani JK anamuda wa kujali yote uliyo andika? Siku hizi ili uonekane mtumishi uliyetukuka wewe kuwa yes man tu kwa kila ccm inalofanya. Ukifanya hivyo hata wewe next time utakuwa mkuu wa mkoa
 
M

Mnyonge Namba1

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2012
Messages
402
Likes
3
Points
0
M

Mnyonge Namba1

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2012
402 3 0
Huyu si ndo kwenye kampeni za 2000 alijulikana kama Bar medy pale Mbarali?.Huyu alikuwa chakula cha Mzee wa"ubinafsishaji" enzi zile.Na promotion hadi kupata Ubunge ilikuwa ni kum-please 2nd lady.Hakuna kitu hapo,Wanging'ombe wasahau maendeleo.
 
M

Mnyonge Namba1

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2012
Messages
402
Likes
3
Points
0
M

Mnyonge Namba1

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2012
402 3 0
Huyu si ndo kwenye kampeni za 2000 alijulikana kama Bar medy pale Mbarali?.Huyu alikuwa chakula cha Mzee wa"ubinafsishaji" enzi zile.Na promotion hadi kupata Ubunge ilikuwa ni kum-please 2nd lady.Hakuna kitu hapo,Wanging'ombe wasahau maendeleo.Vp ule mnada mkubwa wa kila tarehe 27 upo pale kando ya lami?.Kilasi atauhujumu na huo
 
K

kimeta cha ufisadi

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2011
Messages
398
Likes
0
Points
0
K

kimeta cha ufisadi

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2011
398 0 0
Sio kweli kuwa huyu mama hana uwezo huo ni mtazamo wenu na kilufi, huyu mama alikuwa mtetezi wa wana mbarali hadi siku moja aliongea kwa kulia, sema ilikuwa ni mipango tu ya serikali ilikuwa vigumu kuipinga that why hata kilufi atamaliza muda wake bila kurudisha ardhi.
 
mtotowamjini

mtotowamjini

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2012
Messages
4,538
Likes
33
Points
0
mtotowamjini

mtotowamjini

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2012
4,538 33 0
:biggrin1: hapo juu mnajua kuua kweli...
 
M

mageuzi1992

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2010
Messages
2,511
Likes
18
Points
0
M

mageuzi1992

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2010
2,511 18 0
wanajf,
kwanza nimesikitishwa sana na uteuzi wa estelina kilasi (mbunge wa zamani wa mbalali) kuwa mkuu wa wilaya mpya ya wanging'ombe yenye makao yake makuu igwachanya. Huyu mama alibwagwa vibaya sana na mh kilufi (mbunge wa sasa) kwenye kura za maoni 2010 kutokana na kushindwa kuwaletea wana-mbalali maendeleo waliyoyataka. Miongoni mwa mapungufu aliyoyaonyesha akiwa mbunge ni kama ifuatavyo: Kwanza wakati wafugaji wakihamishwa kutoka ihefu kwenda mikoa ya kusini, rushwa ilitawala sana ktk kupembua nani ahame na nani abaki bonde la usangu tena kinara wa kula rushwa akiwa mkuu wa wilaya wa wkati huo hawa ngurumo. Estelina kilasi hakuwasaidia hata kidogo wale wafugaji kuona haki inatendeka. Pili wakati gilbert dololo(marehemu kwa sasa) mkuu wa wilaya wa zamani pia wa mbalali alipokuwa anawaweka rumande wafanyabiashara ya mpunga wa mbalali-rujewa na igulusi eti tu kwa kutokuelewana viwango vya ushuru wa magunia ya mchele yanayotoka nje ya wilaya, estelina kilasi alikaa kimya. Mwisho mama huyu huyu akiwa mbunge alikaa kimya wakati wakulima wa mpunga wa mbalali na kapunga walipokuwa wananyanyaswa na wawekezaji kwa kupandishiwa kodi ya kukodi majaruba ya mpunga na kunyimwa maji ya kunyweshea mipunga yao kwenye matoleo.
Huyu ndo leo kateuliwa na jk aende akaijenge wanging'ombe wilaya mpya kabisa wakati jimbo lake lilimshinda.
Nawasilisha.
pole ndugu yangu mgendalyasota. Hivi wewe ulikuwa unategemea jk afanye nini!!! Hiyo ndo tabia ya sisi m ....kwamba ukikosa ubunge ama ukikataliwa kwenye kura za maoni. Usihofu kabisa maana either ukuu wa mkoa,au wilaya,au ukurugenzi kwenye makampuni ya umma,au mwenyekiti wa bodi ya makampuni ya umma utaupata! Huo ndio utawala bora wa sisi

ndugu yangu vua gamba vaa gwanda!
 
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2007
Messages
10,803
Likes
4,327
Points
280
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2007
10,803 4,327 280
Huyu si ndo kwenye kampeni za 2000 alijulikana kama Bar medy pale Mbarali?.Huyu alikuwa chakula cha Mzee wa"ubinafsishaji" enzi zile.Na promotion hadi kupata Ubunge ilikuwa ni kum-please 2nd lady.Hakuna kitu hapo,Wanging'ombe wasahau maendeleo.
Hvi kuna watu bado wanafikiri kuwa Ma-DC na RC wanaleta maendeleo?? hahahahaaaaa ............... hizo ni post za ulaji tu. Ndiyo maana zinatolewa kwa fadhira kwa wanahabari na watangazaji. Subirini muone ............ zamu ijao ni ya KIBONDE!!!
 
E

Edy

New Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
1
Likes
0
Points
0
E

Edy

New Member
Joined Nov 3, 2010
1 0 0
Ndugu nakutahadhalisha leo kateuliwa unamuandika vibaya na akifanya vizuri pia usisite kumsafisha maana ufikiriavyo kuhusu huyu mama sivyo hata kidogo atawaaibisha na mawazo yenu potofu kumhusu yeye
 
A

annalolo

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
310
Likes
0
Points
0
A

annalolo

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
310 0 0
Sio kweli kuwa huyu mama hana uwezo huo ni mtazamo wenu na kilufi, huyu mama alikuwa mtetezi wa wana mbarali hadi siku moja aliongea kwa kulia, sema ilikuwa ni mipango tu ya serikali ilikuwa vigumu kuipinga that why hata kilufi atamaliza muda wake bila kurudisha ardhi.
arali wakapa

ha ha ha imebidi nicheke alilia. kwahyo alivyolia ndo mbarali walipata maendeleo
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,441
Likes
1,399
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,441 1,399 280
Ccm huwa hawana kizuri, always wanatoa watu kwenye recycle bin, sasa utaona watu walivyooza
 
Mbugi

Mbugi

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
1,491
Likes
103
Points
160
Mbugi

Mbugi

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2011
1,491 103 160
WanaJF,
Kwanza nimesikitishwa sana na uteuzi wa Estelina Kilasi (mbunge wa zamani wa Mbalali) kuwa mkuu wa wilaya mpya ya Wanging'ombe yenye makao yake makuu Igwachanya. Huyu mama alibwagwa vibaya sana na Mh Kilufi (mbunge wa sasa) kwenye kura za maoni 2010 kutokana na kushindwa kuwaletea Wana-mbalali maendeleo waliyoyataka. Miongoni mwa mapungufu aliyoyaonyesha akiwa mbunge ni kama ifuatavyo: kwanza wakati wafugaji wakihamishwa kutoka Ihefu kwenda mikoa ya kusini, rushwa ilitawala sana ktk kupembua nani ahame na nani abaki bonde la Usangu tena kinara wa kula rushwa akiwa mkuu wa wilaya wa wkati huo Hawa Ngurumo. Estelina Kilasi hakuwasaidia hata kidogo wale wafugaji kuona haki inatendeka. Pili wakati Gilbert Dololo(marehemu kwa sasa) mkuu wa wilaya wa zamani pia wa Mbalali alipokuwa anawaweka rumande wafanyabiashara ya mpunga wa Mbalali-Rujewa na Igulusi eti tu kwa kutokuelewana viwango vya ushuru wa magunia ya mchele yanayotoka nje ya wilaya, Estelina Kilasi alikaa kimya. Mwisho mama huyu huyu akiwa mbunge alikaa kimya wakati wakulima wa mpunga wa Mbalali na Kapunga walipokuwa wananyanyaswa na wawekezaji kwa kupandishiwa kodi ya kukodi majaruba ya mpunga na kunyimwa maji ya kunyweshea mipunga yao kwenye matoleo.
Huyu ndo leo kateuliwa na JK aende akaijenge Wanging'ombe wilaya mpya kabisa wakati jimbo lake lilimshinda.
Nawasilisha.
wewe acha roho usaliti, yote uliyoyasema ni dhahiri una kaajenda ka siri? na kama si hivyo ingekuwa ni vema turudi mabarari, kwani kilufi ni mbunge kwa sasa nini kafanya kama mbadala wa kilasi? majimbo mengine wote tunayajua, swala la ihefu ni la kitaifa zaidi na utaratibu uliratibiwa na serikali, wale waliotekeleza vibaya tuliona kilasi alivyohangaika na mwisho wake kuwajibika kwa dc hawa ngurume. na pili kilasi ni msomi mzuri kabisa (Holder wa CPA-T), labda ungenishawishi kuwa nafasi ya ukuu wa wilaya kwake ni ndogo ningekupata, na pengine ningekuwa mimi ningependa angepewa kuwa mkurugenzi wenu.
 

Forum statistics

Threads 1,273,858
Members 490,528
Posts 30,493,698