Escrow: Pinda vs Lowassa, Muhongo vs Reginald Mengi, Masele vs Balozi wa uingereza

Escrow: Pinda vs Lowassa, Muhongo vs Reginald Mengi, Masele vs Balozi wa uingereza

Upo sawa kabisa mkuu,hii ni vita ya vigogo,wengi wetu tunafuata mkumbo tu.tutaona athari zake baada ya muhongo na maswi kutolewa na mikakati mizito ya waliokua madalali wa umeme na wavizia udalali wa vitalu vya gesi.tujiandae kurudi kule tulikokua tumeanza kutoka (kwenye migao mikubwamikubwa ya umeme)
 
Mtoa mada ni miongoni mwa wan JF wachache sana ambao huwa wanaumia sana mioyoni mwao pale Mafisadi wanaposhughulikiwaga.Huy ni mmoja wa hao wachache waliandika humu kuwa MH Kamanda mkuu MBOWE yumo.Jana imedhihirika kuwa Striker Mbowe hayumo.Kuna Dada yake nae leo hii kaja na mada ya kuwa hoja za PAC ni dhaifu hivyo hakuna atakaejiuzulu.
 
Mengi ataiba nini hapa? Anapesa za kutosha wewe. Mengi anatafuta fursa zaidi Ili apate pesa zaidi.
 
Heading yako iko wrong buddy ... Sakata la ESCROW ni Wananchi Vs MAFISADI Tumbiliz Maswi, Pinda, Muhongo, Chenge, Yona, Kimiti, KIlaini, Anna Tibaijuka, Mboma, Massele, Wassira, Lukuvi, Membe, Sitta, Anna Makinda, Kangi Lugola, Ole Naiko, Rutabanzibwa ...
 
waliowatuma sasa wako kimyaaa, wanasikilizia, jiandaeni tu na mgawo wa umeme usio na kikomo si mmeendekeza majungu ya akina Mengi na LOWASSA, Prof hivi sasa anasubiriwa na ndege akapae zake shenzi zenu.

Akagonge mawe muhuni mwizi , muhongo na inawezekana ni mchawi kabisa yule mzee
 
Ni ukweli ulio wazi kuwa kati ya wahanga ambao wameweza kuteswa na uwepo wa Waziri huyu katika Wizara hii ni mjasiria mali wetu, mzee Reginald Mengi. Mara zote Mengi ametukanwa na kuitwa kila aina ya ubaya na kuambiwa kejeri zote na Bwana huyu.
Muhongo amepata kumwambia Mengi kuwa saizi yake ni kuuza ICE Cream mtaani.
HOJA YANGU: Baada ya maombi na jasho la Mzee Mengi kufika kwa MUNGU, hatimaye MUNGU huyo huyo amejibu mchana kweupe, na Mzee Mengi huna budi kwa dhati kabisa kufanya sherehe/Ibada maalum ya kutoa shukrani zako kwa niaba ya watanzania uliokuwa ukiwatolea jasho usiku na mchana.

RAI YANGU: Mimi nipo mtaani nataabika tu, ila umekuwa ni mtu ambaye umekuwa ukinifurahisha kwa jinsi ambavyo umekuwa ukiwatetea wanyonge. Kama utafanya hivyo, TAFADHARI naomba kupata mwaliko wa kuja katika sherehe hiyo hata kwa kupata PM toka kwa wasaidizi wako.

NAWASILISHA.
 
U much know umemponza muhongo. Kama kikwete alimuambia fanya kazi bila kumuogopa mtu yeyote alipaswa kuchanganya na za kwake sababu kikwete mwenyewe ni muoga wa kutupa,na ushahidi ataona kitakachomtokea.

Muhongo should have consultated those who had happened to flex muscles with mengi before embarking in full battle with him.
 
Kuna watu kujisifia ndo asili yao wengine wamezaliwa na kukua kuringa wengine wapole. Pia maprofesa wengi ni watu wa kujigamba tu lakini ukweli utabaki pale pale kwamba Muhongo alikuwa jembe na amefanya mengi mazuri. Sasa katika sakata la escrow sijui what happened kadanganywa na AG? ?? Mbio za uchaguzi ujao? ??? Kachezwa rafu? ??
 
Mengi ni mtu mwingine. Siyo mwanasiasa lakini wanajua kucheza na akili za wanasisa uchwara kama muhongo.
Mengi anatakiwa apewe heshima ya u- Sir.
 
Muhongo amekuwa mwiba kwa Mengi na mafisadi wengine

..... alikuwa......

Not anymore, saa hivi ndo atajua zile hesabu zake vipeo vya M minus 1 kama zinafaa bungeni au chuoni?
 
PINDA alishaonekana kuwa tishio kwa LOWASSA kuelekea 2015, MUHONGO alishakuwa kizingiti kwa MENGI kuwa wakala wa vitalu vya gesi, Masele alishakwaruzana na Balozi wa loopUingereza Maswi na ZITTO hawakuanza mvutano leo.
Sisi wengine tunashabikia tu. Yote ni heri lolote liwalo na liwe ila tujiandae pia na athari zitakazojitokeza kutokana na fitina hizi.

Kuna watu humu jamvini wasipo raja jina la Lowassa hawajisikii vizuri. Lowassa kura za maoni zinaonesha anaongoza na ataendelea kuongoza kwenye mbio hizi ndefu Kama Gerbasilasie Wa Ethiopia hadi kipenga cha mwisho kitakapo pulizwa.
 
Back
Top Bottom