Error message | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Error message

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by sirgeorge, Mar 19, 2011.

  1. s

    sirgeorge Member

    #1
    Mar 19, 2011
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari wana IT.

    Natumia Windows Vista, 64-bit operating System (Home Premium), nimepata tatizo wakati nainstall software (ni muhimu sana kwa ajili ya thesis yangu). Napata error message hii.

    The version of this file is not compatible with the version of windows you’re running. Check your computer’s system information to see whether you need an x86(32-bit) or x64(64-bit) version of the program, and then contact the software publisher.
    Nimejaribu kutafuta solution kwenye mtandao sijafanikiwa, zote ambazo nimeziona kwenye mtandao zimeshindwa kufanikisha.
    Naomba msaada wenu wana JF kwani nimeshindwa kuendelea na hiyo assignment na ni hiyo software pekee inaweza kufanikisha hiyo assignment(i.e kufanya simulation).
    Thank you in advance
     
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,991
    Likes Received: 3,540
    Trophy Points: 280
    Kwa Mujibu wa maelezo uliyoyatowa inaonyesha hiyo (Software) unayojaribu Kuiweka kwenye hiyo Computer yako haikubaliani na hiyo ( Windows Vista, 64-bit operating System (Home Premium) kwa Ushauri wangu jaribu kuitowa hiyo Windows

    Vista, 64-bit operating System (Home Premium)
    na kuiweka Windows Vista, 32-bit operating System (Home Premium) itakuwa umeweza kutatuwa hayo matatizo yako ingawa hukutuambia ni (Software) gani unayojaribu kuiweka kisha inakataa kufanya kazi.?
     
  3. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Hiyo sofware haina jina?
     
  4. LD

    LD JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,015
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Jina la hiyo software unayo install itasaidia kujua zaidi kwa nini haipo compatible na hiyo Vista 64-bit. Ila pia Window Vista mara nyingi inasumbua sana kama unaweza tumia OS nyingine kama vile Window 7.
     
  5. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,895
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Ndio maana mimi huwa sizipendi vista na window7. 'mbwembwe' nyingi mno.
     
  6. s

    sirgeorge Member

    #6
    Mar 19, 2011
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawashukuru wote kwa majibu yenu.
    Software nayotaka kuinstall inaitwa C.A.MAN inapatikana Software C
    Tatizo kubwa zaidi ambalo nitaliface baada ya kuitoa hiyo Vista, 64-bit operating System (Home Premium) na kuweka Windows Vista, 32-bit operating System (Home Premium) ni kupoteza program nyingine zote ambazo tayari zimo kwenye laptop yangu ambazo kwa kweli zilini cost sana kuzipata (mfano software kama SAS). Hakuna njia nyingine ya kuweza kuchakachukua mbali ya hiyo uliyonishauri? ili niweze kutatua tatizo hili.

    Asante sana na weekend njema

     
  7. s

    sirgeorge Member

    #7
    Mar 19, 2011
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanks,
    Hiyo software inaitwa C.A.MAN inapatikana hapa Software C

    Be blessed
     
  8. s

    sirgeorge Member

    #8
    Mar 19, 2011
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inaitwa C.A.MAN inapatikana hapa Software C

    Thanks
     
  9. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #9
    Mar 19, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,237
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Fanya partitioning uiweke Win Vista ya 32-bit
     
  10. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #10
    Mar 19, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Nimecheki program yako naona
    ni DOS based so probably iliandikwa enzi zile za windows 95 na 98. Binafsi nimeweza kuistall na kuuirun kwenye xp niliyonayo.

    Inawezekana kabisa hata hii program isiwe 32 bit bali ikawa ni 16 bit. Hata domumentation yake kupatikana ni kazi

    SIjui kama walichonadika hapa ni sahihi SAL- Other Scientific Fields - Misc - C.A.MAN

    Lakini aplication nyingi hata kama ni za 32 bit zinakimbia vizuri tu kwenye 64 bit OS. Vice versa ndo haiwezekani.

    Ulichotakiwa kufanya sio kuunistall Vista yako ya 64 bali ulitakiwa kuistall Virtual machine kwenye vista yako ili ifanye imitation ya ya XP.

    Soma na hapa http://windows7forums.com/windows-7-software/16044-running-old-program-windows-7-a.html. Ingawa wanaongeela window 7 nadhani dawa inaweza kuwa moja.
     
  11. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #11
    Mar 19, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,866
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Jaribu compatibility mode, right click file->properties->compatibility->run this program in compatibility mode for.. jaribu OS tofauti.
     
  12. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #12
    Mar 19, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
  13. s

    sirgeorge Member

    #13
    Mar 20, 2011
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu Mtazamaji na wana JF
    Napenda kutoa shukurani zangu kwenu nyote kwa kutumia muda wenu na hatimaye kuweza kunisaidia kupata solution ya tatizo nililokuwa nalo.
    Kwa sasa nimeweza kuinstall hiyo software kwa kufuata hayo maelezeko ya ndugu mtazamaji.
    Kwa pamoja nawashukuru sana na mbarikiwe.

    Tupo pamoja
     
  14. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #14
    Mar 21, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Aisee kwa nashukuru na throug tatizo lako na mimi nimejfunza kitu . SIkujua kama itakuwa rahisi hivi hasa ukizingatia ni prgram ya zamani sana. Hata zile games za dos za zamani kumbe zinazaweza kufanya kazi vizri tu . . Na zaidi uzuri umeleta feedback. bila hivyo nisingeeju.
     
  15. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #15
    Mar 21, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,541
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Inapendeza sana kuona watu wakiwasaidia wenzao, ni moyo mzuri, tuendeleeni hivyo jamani
     
  16. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #16
    Mar 21, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,966
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Hata mimi nimependa hii. Japo si mtaalamu wa masuala haya na elimu yangu hii ya Kata!!
     
Loading...