Imenikumbusha M-pesa, Ndugu yangu akanipa pesa yake nimwekee kwa wakala. Nikawa nimehesabu ikawa ni kiasi kadhaa. Kufika pale nilimkuta mdada, baadae ananitajia kiasi tofauti na nilichohesabu. Kama elfu 10 imepungua, nikasemaa ina maana nilikosea kuhesabu, akili ikagoma hapo.
Tatizo mimi nina haiba ya ukimya, hata kupigizana kelele na mtu siwezi. Akaweka hicho kiasi, kufika huku ndugu yangu ananambia mbona elfu 10 imepungua.
Tukarudi kwa yule Dada, yeye akamkoromea pale baadae akaamua kuachana nae.
Ila nilipata hasira, unaweza kutafsiriwa kama mwizi wakati hata kujaribu hujawahi.
Naona wadada wengi itakuwa ni wezi, maana huyo ni mwizi pia.