Ephen

Ungemcheki PM wengi hawapendi ANNOUNCEMENT wanahisi ni drama.

Tumia njia salama, hii njia ya kuandikiana nyuzi haileti picha nzuri son.
Mkuki Kwa nguruwe Kwa binadamu mchungu unapo msema mama Samia vibaya MTANDAONI, Kwa Nini usiende pm yake Instagram ukatoa dukuduku lako, lakini unamuanika humu ni sawa?
 

Attachments

  • Screenshot_20260916-214204.jpg
    62.6 KB · Views: 1
Dj nipigie Ngoma ya matonya, siamini macho yangu kama Leo hii umekuja wangu, siamini fikra zangu kama utaniliwaza kwenye maisha yangu
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…