EP ya #FOA mbona kimya. Amepata tuzo yoyote?

EP ya #FOA mbona kimya. Amepata tuzo yoyote?

Mtuflani Official

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2019
Posts
1,949
Reaction score
4,426
Unajua mimi ni mtu ambaye napenda kusema ukweli. Simchukii Diamond Platnumz ila tatizo lake hataki kukubali kwamba muda wake umepita. Najua kuna watu watasema mbona Ali Kiba humsemi ila ukweli ni kwamba “affinity” zao ni tofauti. Ukweli ni kwamba Diamond amefanya vyote mpaka watu wameshamzoea na kuona kwamba hana jipya. Wazungu husema, “Even the best actor has to leave the stage one time”

Alijua kabisa akitoa album haitofanya vizuri, so akaona aifanye EP. Duniani hakuna EP ya zaidi ya dakika 30. Ni uoga tu wa kushindanishwa na Ali Kiba na Harmonize. Anadai hawezi kushiriki tuzo za ndani kisa yeye ni msanii mkubwa. Basi atuoneshe tuzo kubwa za maana alizoshinda huko duniani.

Mi nikaona mbwembwe zote za kusema yeye ni Top 3 Africa kumbe hata Rayvanny kampita streams. Sasa huo u Top 3 upo kwenye nini? Maana sisi tunamtambua kama mwanamuziki na msanii anapimwa kwa jinsi watu wanopambana kusikiliza kazi zake.

Ushauri wangu kwa huyo kijana ni kwamba awekeze kwenye mambo mengine. Atapoteza pesa nyingi sana kwa kutaka kuonesha yeye ni #1 ila ukweli ni kwamba muda wake umekwisha. Atapoteza pesa ku prove yeye ni zaidi ya Harmonize. Kesho atatoka Rayvanny nae pia atake kuonesha ni zaidi.
 
Unajua mimi ni mtu ambaye napenda kusema ukweli. Simchukii Diamond Platnumz ila tatizo lake hataki kukubali kwamba muda wake umepita. Najua kuna watu watasema mbona Ali Kiba humsemi ila ukweli ni kwamba “affinity” zao ni tofauti. Ukweli ni kwamba Diamond amefanya vyote mpaka watu wameshamzoea na kuona kwamba hana jipya. Wazungu husema, “Even the best actor has to leave the stage one time”

Alijua kabisa akitoa album haitofanya vizuri, so akaona aifanye EP. Duniani hakuna EP ya zaidi ya dakika 30. Ni uoga tu wa kushindanishwa na Ali Kiba na Harmonize. Anadai hawezi kushiriki tuzo za ndani kisa yeye ni msanii mkubwa. Basi atuoneshe tuzo kubwa za maana alizoshinda huko duniani.

Mi nikaona mbwembwe zote za kusema yeye ni Top 3 Africa kumbe hata Rayvanny kampita streams. Sasa huo u Top 3 upo kwenye nini? Maana sisi tunamtambua kama mwanamuziki na msanii anapimwa kwa jinsi watu wanopambana kusikiliza kazi zake.

Ushauri wangu kwa huyo kijana ni kwamba awekeze kwenye mambo mengine. Atapoteza pesa nyingi sana kwa kutaka kuonesha yeye ni #1 ila ukweli ni kwamba muda wake umekwisha. Atapoteza pesa ku prove yeye ni zaidi ya Harmonize. Kesho atatoka Rayvanny nae pia atake kuonesha ni zaidi.
Kijana unawezaje kumpa ushauri mtu aliyekuzidi kwenye kila kitu ?
 
Anhaa,kama diamond sio namba moja kwenye muziki Africa mashariki,huyo namba moja ni nani na amemzidi mafanikio yapi kimuziki diamond?
 
Kwamba inatoka na kuanza kupata tuzo?
 
Basi atuoneshe tuzo kubwa za maana alizoshinda huko duniani.
Mambo vipi wewe mshamba..umeongea blah! Blah nying mengine mm hayanihusu hayo ila nipo hapa kukuonyesha moja ya tuzo kubwa duniani ambazo Diamond anazo na hiyo si nyingne bali ni MTV EMA..Diamond yupo kwenye book la washindi wa MTV EMA pamoja na wasanii wafuatao wanaomiliki tuzo hizo kama vile Taylor swift,Lil Nas,Ed sheeran,Olovia rodrigo,Nick Minaj,Wizkid,Michael Jackson,Dr dre,Justin Timberlake,Madonna,Kanyewest,Miley cyrus na wengine siwez kuwataja maana ni wengi,nadhani umeshaona alimaanisha nini aliposema hataki kushiriki tuzo zenu za unga unga mwana kukusaidia zaid kwakuwa ww umekuja mjini mwaka juzi nakuwekea picha ya kabati la Tuzo za diamond kwanza uzitafute hizo Mtv Ema halafu uje ufute hiki kipande ambacho nimequote

images - 2022-03-14T233015.874.jpeg
 
Unajua mimi ni mtu ambaye napenda kusema ukweli. Simchukii Diamond Platnumz ila tatizo lake hataki kukubali kwamba muda wake umepita. Najua kuna watu watasema mbona Ali Kiba humsemi ila ukweli ni kwamba “affinity” zao ni tofauti. Ukweli ni kwamba Diamond amefanya vyote mpaka watu wameshamzoea na kuona kwamba hana jipya. Wazungu husema, “Even the best actor has to leave the stage one time”

Alijua kabisa akitoa album haitofanya vizuri, so akaona aifanye EP. Duniani hakuna EP ya zaidi ya dakika 30. Ni uoga tu wa kushindanishwa na Ali Kiba na Harmonize. Anadai hawezi kushiriki tuzo za ndani kisa yeye ni msanii mkubwa. Basi atuoneshe tuzo kubwa za maana alizoshinda huko duniani.

Mi nikaona mbwembwe zote za kusema yeye ni Top 3 Africa kumbe hata Rayvanny kampita streams. Sasa huo u Top 3 upo kwenye nini? Maana sisi tunamtambua kama mwanamuziki na msanii anapimwa kwa jinsi watu wanopambana kusikiliza kazi zake.

Ushauri wangu kwa huyo kijana ni kwamba awekeze kwenye mambo mengine. Atapoteza pesa nyingi sana kwa kutaka kuonesha yeye ni #1 ila ukweli ni kwamba muda wake umekwisha. Atapoteza pesa ku prove yeye ni zaidi ya Harmonize. Kesho atatoka Rayvanny nae pia atake kuonesha ni zaidi.
Yanini ajitese wakati katoboa


HUO NI WIVU TU



OVA[emoji41]
 
Unajua mimi ni mtu ambaye napenda kusema ukweli. Simchukii Diamond Platnumz ila tatizo lake hataki kukubali kwamba muda wake umepita. Najua kuna watu watasema mbona Ali Kiba humsemi ila ukweli ni kwamba “affinity” zao ni tofauti. Ukweli ni kwamba Diamond amefanya vyote mpaka watu wameshamzoea na kuona kwamba hana jipya. Wazungu husema, “Even the best actor has to leave the stage one time”

Alijua kabisa akitoa album haitofanya vizuri, so akaona aifanye EP. Duniani hakuna EP ya zaidi ya dakika 30. Ni uoga tu wa kushindanishwa na Ali Kiba na Harmonize. Anadai hawezi kushiriki tuzo za ndani kisa yeye ni msanii mkubwa. Basi atuoneshe tuzo kubwa za maana alizoshinda huko duniani.

Mi nikaona mbwembwe zote za kusema yeye ni Top 3 Africa kumbe hata Rayvanny kampita streams. Sasa huo u Top 3 upo kwenye nini? Maana sisi tunamtambua kama mwanamuziki na msanii anapimwa kwa jinsi watu wanopambana kusikiliza kazi zake.

Ushauri wangu kwa huyo kijana ni kwamba awekeze kwenye mambo mengine. Atapoteza pesa nyingi sana kwa kutaka kuonesha yeye ni #1 ila ukweli ni kwamba muda wake umekwisha. Atapoteza pesa ku prove yeye ni zaidi ya Harmonize. Kesho atatoka Rayvanny nae pia atake kuonesha ni zaidi.
Ep ina wiki ya nne ipate tuzo kweli au kuna Ep gani ina wiki nne na ikapata tuzo?Yaani sawasawa mtoto kazaliwa leo kesho katembea.

Tuzo za maana hata ukionyeshwa utasema kanunua, MTV EMA ×2,MTV MAMA. Kwanza Diamond akili hizo za kushindana bongo hana, bongo akili zake zipo kwenye uwekezaji, kushindana akili zake zote kaziweka kwa wa Nigeria.

Msanii ambaye muda wake umepita, ila wiki zote screaming anakimbiza yeye, hiyo YouTube total streaming mwezi 2 wa yy ana 53m anaye mfuatia ana 18,boomplay album streaming 20m na muda si mrefu anajiunga na Rayvanny katika Golden club ya boomplay kwa kufikisha streaming 100m,tena yy kafikisha kwa mda mchache na kwa nyimbo chache.

Ila si shangai huu uzi wako utakuwa wa 200,kuhusu Diamond kushuka, wenzako walianza tokea 2013 kupost thread kama hizi, mwisho wa mwaka ukija kupiga mahesabu ,shows nyingi yy, streaming nyingi yy, nomination nyingi yy na endorsement nyingi yy.

Kama unamfuatilia Diamond kila kitu anafanya anasababu, ana vision zake hashindani na mtu. Mondi alivyo ona anafanya vizuri Tz akanza kufanya tours Kenya na Uganda, matokeo yake akashika EA, Mondi akajiuliza nitaishika vipi nchi za kusini mwa Afrika akaenda kwa Mafikizolo na Jah Prepare.Mondi akaona nitatambulika vipi Afrika akapiga Collabo na Davido,kwenye kufanya video Mondi hapo hapo akapata nafasi ya kuonana na Psquare akatusua. Akaona bado kuna nchi zinazo ongea Kifaransa atazipata vipi piga collabo na Fally Pupa na Koffi, baadaa ya hapo show zina miminika. Matokeo yake mpaka sasa ukizitoa nchi za kiarabu, Mondi kishapiga zaidi ya 90% ya nchi za Kiafrika. Sasa hivi ana hangaika na soko la Ulaya na US ambalo kusema kweli ni afanye kazi kulipata na ndio vision yake ipo huko.

Hata maji yawe ya moto yata urudia ubaridi wake, ila dogo bado anapiga hela kupitia mziki wako so bado demand anayo na ndio maana namba zina jieleza muda wake ukifika wa kushuka atashuka, vip hao wengine wakishuka je wana nini ambavyo wamewekeza, maana huwezi kuwa namba moja kila siku.
 
KILA MTANZANIA SIKU HIZI NI MTAALAMU WA MUZIK, MPIRA NA FILAMU😂😂😂

HEBU WEKA NUMBERS ZA FOA HAPA NA HIZO ALBUM ZAKO ZA WASANII UCHWARA TUPIME MUDA ZILIPOTOKA NA NUMBERS UONE KAMA KUNA ALBUM YA KUTIA MGUU KWA FOA THE EP.

ALBUM YA KIBONGE WA MTWARA IMEBUMA MAPEMA TU, MUDA MREFU SOKONI MAUZO SISIMIZI.
 
Back
Top Bottom