Enzii hizooo za "Blue Band" | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Enzii hizooo za "Blue Band"

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Jul 22, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,816
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  2. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,600
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Safi sana hii!
    Enzi hizo hii mi niko sec. nilikuwa na mix kwenye MANDONDO aka beans na NGUNGA!
     
  3. kijembeee

    kijembeee JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 401
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hujaweka kitu cha tanbond na kimbo,i wud be happy to get their pictures too
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    aaah mbona juzi tu hapa, weka enzi za mafuta ya VOIL, Tanbond ile ya mwanzo.ushaogea sabuni za mbunju weye, ushapaka mafuta uzuri ya you weye? hahahahaha
     
  5. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Mkuu umenikumbusha mbali sana.
     
  6. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,466
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 145
    Uikonde mkuu

    [​IMG]
     
Loading...