mgt software
JF-Expert Member
- Nov 1, 2010
- 13,789
- 7,174
Wana JF Umuhofia kwenu,
Nimeona nililete kwenu hili, siku za nyuma kizazi cha JK, wakina dada walisumbua sana kutupima uwezo kama hakupendi au kabla ya kumpata awe amekupukutisha kila kitu. Lakini mambo kwa sasa yamebadilika, zamani ukimpenda mwanamke siku ya kwanza ni lazima akuijie na watu wawili au mmoja au akuambie mkutane hoteli fulani wakati akijua kuwa ni bei ghali.
Siku hizi baada ya UKATA wanawake wamebadilika hawatuangalii tena kwa kutumia miwani nusu, bali wanakuwa makini kutupeleka sehemu ya kawaida. Pia yupo tayari kushea maongezi hata yeye akachangia kinywaji.
Sababu za kujirekebisha mpaka sasa hazijulikani au ni kwa sababu sasa hivi wanataka kuolewa au wameona mbali kwamba enzi za kuzalishwa na wakurugenzi, wabunge, hata mawaziri wakarisishwa nyumba na gari umekwisha, au wameona mengi jinsi walioachwa kwenye mataa wamekuwa wengi baada ya vibopa kurejea kwenye familia zao na kuachana na michepuko.
Au ni kwa sababu wamechoka kupalamia wazee huku wakiisha muda wao wanakufa mapema wanakuwa wajane, au wamechoshwa na watoto wao kulia kuonyeshwa baba na akionyeshwa tayari ni mzee asiye na sura ya furaha.
Inabidi nimpongeze sana Magufuli ameleta furaha kwa vijana, siku hizi wanasikilizwa, hata vijana waliozaliwa na vibabu sasa hivi hawatakuwepo tena maana walikuwa wanapata tabu akitokea sherehe za kumaliza shule mtoto anashindwa kuoonyesha wenzie kuwa huyu ni baba yake kutokana na mikunjo na hanging valey zilizojaa usoni.
Nimeona nililete kwenu hili, siku za nyuma kizazi cha JK, wakina dada walisumbua sana kutupima uwezo kama hakupendi au kabla ya kumpata awe amekupukutisha kila kitu. Lakini mambo kwa sasa yamebadilika, zamani ukimpenda mwanamke siku ya kwanza ni lazima akuijie na watu wawili au mmoja au akuambie mkutane hoteli fulani wakati akijua kuwa ni bei ghali.
Siku hizi baada ya UKATA wanawake wamebadilika hawatuangalii tena kwa kutumia miwani nusu, bali wanakuwa makini kutupeleka sehemu ya kawaida. Pia yupo tayari kushea maongezi hata yeye akachangia kinywaji.
Sababu za kujirekebisha mpaka sasa hazijulikani au ni kwa sababu sasa hivi wanataka kuolewa au wameona mbali kwamba enzi za kuzalishwa na wakurugenzi, wabunge, hata mawaziri wakarisishwa nyumba na gari umekwisha, au wameona mengi jinsi walioachwa kwenye mataa wamekuwa wengi baada ya vibopa kurejea kwenye familia zao na kuachana na michepuko.
Au ni kwa sababu wamechoka kupalamia wazee huku wakiisha muda wao wanakufa mapema wanakuwa wajane, au wamechoshwa na watoto wao kulia kuonyeshwa baba na akionyeshwa tayari ni mzee asiye na sura ya furaha.
Inabidi nimpongeze sana Magufuli ameleta furaha kwa vijana, siku hizi wanasikilizwa, hata vijana waliozaliwa na vibabu sasa hivi hawatakuwepo tena maana walikuwa wanapata tabu akitokea sherehe za kumaliza shule mtoto anashindwa kuoonyesha wenzie kuwa huyu ni baba yake kutokana na mikunjo na hanging valey zilizojaa usoni.