Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Enzi hizo P funk alikua the best producer kwa bongo fleva kwa sasa atakua nani

Discussion in 'Entertainment' started by cosa nostra, Jan 11, 2017 at 10:07 AM.

  1. cosa nostra

    cosa nostra JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2017 at 10:07 AM
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 228
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 60
    Kipindi cha Ujana wangu nilipo kua nafwatilia mziki kwa ukaribu sana hasa wa Hiphop hapa Bongo
    P funk alikua ni the best producer

    kwani katika top ten chart ulikua unakuta nyimbo nane au tisa zote kaproduce yeye,Kipindi hicho sio kwamba alikua peke yake kulikua na producers wengi wakubwa kama Master Jay alikua ametawala tasnia ya mziki kuanzia sebene taarabu gospel na kila aina ya Music lakini P funk alispecialize Bongo Fleva, na midundo yake mpaka sasa wanatumia maproducer wengine na ndio kama inatoa the real definition ya midundo ya bongo fleva.

    Kwa sasa kutakua na producers wengi sana sana wakongwe na wanaochipukia lakini sijapata kujua who is the best producer
     
  2. Secret Star

    Secret Star JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2017 at 10:31 AM
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 855
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 80
    Mr tee// no more__
     
  3. brave_3

    brave_3 JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2017 at 10:38 AM
    Joined: Jun 9, 2014
    Messages: 609
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    siku hizi hamna producer ndiyo mana nyimbo nyingi midundo kama inajirudia.
    Kwangu wakuna P funk na Mastar J. ndiyo bora
     
  4. m

    mselambaya New Member

    #4
    Jan 11, 2017 at 10:52 AM
    Joined: Jan 10, 2017
    Messages: 3
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 5
    Duke huyu anahucka sana na midundo ya hiphop
     
  5. Nyoka_mzee

    Nyoka_mzee JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2017 at 10:52 AM
    Joined: Nov 26, 2016
    Messages: 259
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 60
    Dah jamaa p funk alisumbuwa sana katika hii bongo,
    Yaan Nyimbo yako ukitaka ipigwe basi karecod bongo record,yaan enzi hizo nyimbo nzuri tu ni bongo rekod na kama hujarecod huko basi sahau kupigwa redioni,
    pia hili jambo lilimpa kiburi na dharau alikuwa akiwadharau undergrownd na wengine kuwapiga na kuwafukuza studio,
    jamaa alidhani milele atakabi lakini Hakuna Nayekaa namba moja milele....

    ila ameacha athar kubwa kwenye mziki wa bongo fleva na Hakuna aliyeweza na atayekuja kuteka tasnia ya music kama jamaa
     
  6. cosa nostra

    cosa nostra JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2017 at 11:17 AM
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 228
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 60
    kweli kabisa mzee jamaa alisumbua sana alikua kweli mbabe sana pombe nyingi na dharau angekua mbali sana kama angekua na professional discipline
     
  7. Itzmusacmb

    Itzmusacmb JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2017 at 11:17 AM
    Joined: Jun 22, 2016
    Messages: 1,014
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Nahreeel
     
  8. cosa nostra

    cosa nostra JF-Expert Member

    #8
    Jan 11, 2017 at 11:18 AM
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 228
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 60
    kaproduce nyimbo gani
     
  9. cosa nostra

    cosa nostra JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2017 at 11:19 AM
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 228
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 60
    hata mimi nilifikilia huyo lakini naona yuko selective sana
     
  10. Akajasembamba-

    Akajasembamba- JF-Expert Member

    #10
    Jan 11, 2017 at 11:22 AM
    Joined: Oct 9, 2014
    Messages: 2,881
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
    sio mika mwamba kweli manake jamaa alikuwa na beats hatari aisee
     
  11. m

    mselambaya New Member

    #11
    Jan 11, 2017 at 11:22 AM
    Joined: Jan 10, 2017
    Messages: 3
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 5
    Playboy Nikki mbishi na nyingi2 za tamaduni music na zile nyimbo za mwanzo za Ben Paul kama nikikupata,maumivu,Maneno na my number one fan
     
  12. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #12
    Jan 11, 2017 at 11:25 AM
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,921
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 180
    siku hizi WCB wanajifanyia kila kitu...hawategemei p funk sijui nani....

    nyimbo ikiwa na wasafiiiii tu mwanzoni.... watu wanaicheza kwa nguvu zote
     
  13. kisu cha ngariba

    kisu cha ngariba JF-Expert Member

    #13
    Jan 11, 2017 at 11:31 AM
    Joined: Jun 21, 2016
    Messages: 7,421
    Likes Received: 9,177
    Trophy Points: 280
    Bado sijaona wakumfunika P Funk.
     
  14. gambada ynwa

    gambada ynwa JF-Expert Member

    #14
    Jan 11, 2017 at 11:35 AM
    Joined: Nov 24, 2014
    Messages: 350
    Likes Received: 290
    Trophy Points: 80
    Father christmas... M-lab again
     
  15. Mwandwanga

    Mwandwanga JF-Expert Member

    #15
    Jan 11, 2017 at 11:37 AM
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 2,511
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Nyimbo nyingi, kama sio zote za Tamaduni Music zimetengenezwa na DUKE
     
  16. cosa nostra

    cosa nostra JF-Expert Member

    #16
    Jan 11, 2017 at 11:38 AM
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 228
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 60
    acha wakati wao ndio huu wautumie vizuri hakuna washabiki wanaopotezea au wanaochoka wasanii vibaya kama watanzania
     
  17. Mwandwanga

    Mwandwanga JF-Expert Member

    #17
    Jan 11, 2017 at 11:38 AM
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 2,511
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Hivi nyimbo za Wagosi wa kaya zilikuwa hazipigwi Redioni?

    University Corner nyimbo zao zilikuwa hazipigwi redioni?
    Haaaaa wacha uongo kijana....
     
  18. kyatamato

    kyatamato JF-Expert Member

    #18
    Jan 11, 2017 at 11:40 AM
    Joined: May 14, 2015
    Messages: 351
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 60
    Me nyimbo ambazo hajaproduce P.funk Majani.. huwa sisikilizagi ...kwanza hata Master J kafundishwa na P.funk..
     
  19. cosa nostra

    cosa nostra JF-Expert Member

    #19
    Jan 11, 2017 at 11:40 AM
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 228
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 60
    naomba unitajie nyimbo kaka nijue maufundi ya beats zake
     
  20. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #20
    Jan 11, 2017 at 11:41 AM
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,528
    Likes Received: 494
    Trophy Points: 180
    t touch
     
Loading...