Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Enzi hizo P funk alikua the best producer kwa bongo fleva kwa sasa atakua nani

Discussion in 'Entertainment' started by cosa nostra, Jan 11, 2017.

  1. cosa nostra

    cosa nostra JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2017
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 269
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 60
    Kipindi cha Ujana wangu nilipo kua nafwatilia mziki kwa ukaribu sana hasa wa Hiphop hapa Bongo
    P funk alikua ni the best producer

    kwani katika top ten chart ulikua unakuta nyimbo nane au tisa zote kaproduce yeye,Kipindi hicho sio kwamba alikua peke yake kulikua na producers wengi wakubwa kama Master Jay alikua ametawala tasnia ya mziki kuanzia sebene taarabu gospel na kila aina ya Music lakini P funk alispecialize Bongo Fleva, na midundo yake mpaka sasa wanatumia maproducer wengine na ndio kama inatoa the real definition ya midundo ya bongo fleva.

    Kwa sasa kutakua na producers wengi sana sana wakongwe na wanaochipukia lakini sijapata kujua who is the best producer
     
  2. cosa nostra

    cosa nostra JF-Expert Member

    #21
    Jan 11, 2017
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 269
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 60
    kaka umekosea sana Master J nimkongwe P funk kamkuta Master J amesha anza kitambo mzee au sio mfuatiliaji wa issue hizi
     
  3. Soso J

    Soso J JF-Expert Member

    #22
    Jan 11, 2017
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 1,266
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    M lab noma
     
  4. cosa nostra

    cosa nostra JF-Expert Member

    #23
    Jan 11, 2017
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 269
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 60
    unaweza ukawa sahii beat kama Hili Game,sitaki Demu za nature ,Zali la Mentali prof J ,kama unataka demu Jmo ilikua balaa
     
  5. NANGANA

    NANGANA JF-Expert Member

    #24
    Jan 11, 2017
    Joined: Jul 7, 2012
    Messages: 470
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    P kinywele all de tym, mikasi. Mzee wa busara hatari
     
  6. nkumbison

    nkumbison JF-Expert Member

    #25
    Jan 11, 2017
    Joined: Sep 22, 2013
    Messages: 243
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 60
    Hapo ni sawa unamuulizia nani kama gaucho kwa simba na yanga.

    NIkiwa namaanisha. Kuna maproducer wabunifu na wale wakuchop kazi zilizokwisha fanyika. midundo ya kiongo flava adim sana ndio maana naweza sema bongo kwa miaka hii hakuna hit beat kama nikusaidiaje ya jay au tamala ya hard mad.

    Ila kuna kitu hamkijui kuhusu P funk., yeye ni mzuri sana ktk sound ila si beat maker kivile, hit zake nyingi zina beat maker wengi tuu so studio zilivyokuwa nyingi wengi wakamuacha alone.

    Mfano mikasi ya ngwear ni prof ludigo. Mtazamo ni bizzman, she got agwan kuna mzungu kichaa, zipo kazi za ramar, soggy na wengineo kibao
     
  7. Kimbauz

    Kimbauz JF-Expert Member

    #26
    Jan 11, 2017
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 368
    Likes Received: 946
    Trophy Points: 180
    Kwangu bado ni best producer na living legendary!
     
  8. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #27
    Jan 11, 2017
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,733
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    kiiichaaaaa kimempanda jeriii ni baada ya kuvuta mneriiii..... wengi walidhani karogwa na jirani kumbe ni bangi imempanda kichwaniii....
     
  9. u

    umande Senior Member

    #28
    Jan 11, 2017
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 149
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Kila mmoja anaipenda T-SHIRT NA JEANS, hakuna inaemchukiza T-SHIRT NA JEANS, sitaweza kuiacha inanitoa chicha na ninawakilisha T-SHIRT NA JEANS.
    2.KUA UYAONE
     
  10. Eddy Love

    Eddy Love JF-Expert Member

    #29
    Jan 11, 2017
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 8,732
    Likes Received: 3,501
    Trophy Points: 280
    acha uongo wewe
     
  11. cosa nostra

    cosa nostra JF-Expert Member

    #30
    Jan 11, 2017
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 269
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 60
    nimekupata sana hadi Jmo alikua anaingiza mikono yake
     
  12. screpa

    screpa JF-Expert Member

    #31
    Jan 11, 2017
    Joined: Sep 10, 2015
    Messages: 3,094
    Likes Received: 3,104
    Trophy Points: 280
    Kazidisha chumvi, ila alitaka kumaanisha hits nyingi zilikuwa zinapitia kwa Majani. Kuna wasanii wengine wengi tu walitoka bila kupita kwa Majani mfano Wagosi wa kaya (Tanga kunani-MJ), Mr Ebbo (Mi Mmasai-MJ) Mwanafalsafa (Ingekuwa vp-Mawingu), Daz Nundaz (Kamanda-Mika Mwamba), Lady JayDee (Machozi-.....), (Zay B - Gado original-MJ), Inspekta Haroun (Mtoto wa geti Kali -.....), HBC - (Chemsha bongo-....), Kosa la marehem (Uswahilini Matola-....), GK (Sista sista-MJ), AY (Ni raha tu Original-MJ), Noorah (Vijimambo-MJ), Caz T (Nakuhitaji-MJ),Mr Paul (Zuwena-MJ), Joh Walker (Walimu-MJ), Nyimbo za Sugu karibu zote (MJ/Ludigo). Hizo ni baadhi tu ya nyimbo zilizohit na kuwatoa wasanii bila ya mkono wa Majani
     
  13. lukesam

    lukesam JF-Expert Member

    #32
    Jan 11, 2017
    Joined: Feb 23, 2015
    Messages: 4,076
    Likes Received: 3,925
    Trophy Points: 280
    Waandaaji wa muziki wa sasa hovyo kweli..midundo haina ubora kabisa..

    Hebu muangalie huyu sijui anajiita "mensen selecta" nyimbo anazotengeneza ni kama kelele za vibakuli na vijiko kabatini.. Midundo haijachujwa kabisa iko rafu rafu tu.. Majani ataendelea kubaki bora tu!
     
  14. Konsciouz

    Konsciouz JF-Expert Member

    #33
    Jan 11, 2017
    Joined: Aug 12, 2015
    Messages: 2,165
    Likes Received: 1,945
    Trophy Points: 280
    Mesen Selekta..
     
  15. k

    kiatu kipya JF-Expert Member

    #34
    Jan 11, 2017
    Joined: Dec 4, 2016
    Messages: 221
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 60
    Majani ni sound engineer na alisoma Holland way back sio mzuri Sana wa kutengeneza beat ila kwenye mixing jamaa ni hatari sana,wengi walipita hapo kufanya kazi kama bizman,ludingo na hata Lamar amepita mikononi kwake ,alichokuwa hataki ni wasanii wabovu kama sasa mziki umekuwa wa hovyo sana angalia nyimbo zilizopita kwake zinaishi mpaka Leo tofauti na nyimbo nyingi za kisasa
     
  16. Dumelang

    Dumelang JF-Expert Member

    #35
    Jan 11, 2017
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,794
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    P wa majani ni producer mzuri sana na atabaki daima katika historia ya muziki Tanzania, kwa sasa hakuna maproduza wengi ni beat maker.

    Mtu anacheza ma software tu hata idea ya muziki hana. Producer anaset studio, anaproduce anafanya mastering ama edit nk. Wasasa hata ukimpa kinanda cha mtoto apigi.

    Pamoja na P, Mater J pia alitesa sana enzi zake na nyimbo kali. kulikuwa naaproducer nyuma ya akina P funk ma master J kama biz man huyu ndio mpiga vinanda wao.

    John Mahundi/Ludigo hawakuwa nyuma.

    Kuna producer wengi hawamtaji Tanzania alikuwa hatari sana, midundo yake haijapata tokea duniani na bahati mbaya ajaacha urithi.

    Marehemu Roy, sijawai ona zile beat zilikuwa unique. Moja kati ya nyimbo zake kali na beat adimu ni

    MAPOZI -MR BLUE
    BARIDI KAMA HII - ENIKA
    CHUNGWA - PARKLANE

    Na nyingine kibao, bwana acha wimbo kick moja hapa ya pili kule na bado inanata, Sikiliza nyimbo hizo utamjua Marehemu Roy wa G rekods

    Mwisho niseme ma producer hawatajwi sana ila wana nafasi kubwa katika kuubeba wimbo nmeandika hii mara nyingi.

    Kwa mfano, wimbo wa sasa wa Darasa pamoja na kuimba vema, 50% iende kwa produza wake

    Mr Nice alibebwa sana na Kameta na midundo adimu, alipotoka kwa Kameta hakuna aliempatia mpk leo, hata Mr blue alikuwa akibebwa sana na beat za Marehemu Roy.

    Nature na Beat za P funk, lakini kuna MB doggy hawa jamaa pamoja na kuwa wazuri studio zao ziliwabeba sana maana waliwapatia, na walipohama tu studio husika ni wenda hit zao hazikuwa nzuri au walipotea kabisa.
     
  17. S

    StraTon MemPhis GhaZar JF-Expert Member

    #36
    Jan 11, 2017
    Joined: Nov 10, 2016
    Messages: 231
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    Hadi now ni yeye tu
     
  18. Nyoka_mzee

    Nyoka_mzee JF-Expert Member

    #37
    Jan 11, 2017
    Joined: Nov 26, 2016
    Messages: 261
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 60
    umeona mkuu Tatizo wengi huwa tunalewa sifa alafu mtu anapofanikiwa anawaona wale waso fanikiwa kama wazembe ,hawajui kuwa mafanikio huja na mungu si mtu binafsi kwa jitihada zake

    hili liwe somo kwa wanaoshine leo wajuwe wazi hawatan'gaa milele
     
  19. Nyoka_mzee

    Nyoka_mzee JF-Expert Member

    #38
    Jan 11, 2017
    Joined: Nov 26, 2016
    Messages: 261
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 60
    Nahisi una uwelewq mdogo katika mziki,wanaojua mziki na wasanii wamenielewa nini nimemaanisha

    zamani ngoma kali zote lazima zitoke bongo rekodi ,ukiwa ni msanii mchanga na unataka urecodi basi ili ngoma yako ichezwe lazima iwe imetoka bongo record

    unapowazungumzia hao wasanii tiyari walishatoka na wana majina

    sasa nikiueleze kitu zamani Nyimbo redioni zilikuwa zinapigwa kwa majina wasanii wachanga ni ngumu kutoka maana inaangaliwa kazi hii kafanya nani

    pia nazungumza haya maana nami nilikuwa kwenye hii industry so naijua kinyume nyume


    Acha zarau mkuu hunijui so heshima kitu cha bure kama hujaelewa heri ukaniuliza si kila mtu umu anayecoment ukahisi anakurupuka kuandika tu
     
  20. Nyoka_mzee

    Nyoka_mzee JF-Expert Member

    #39
    Jan 11, 2017
    Joined: Nov 26, 2016
    Messages: 261
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 60
    mkuu uko sahihi na kweli game la mziki unalijua
     
  21. Mwandwanga

    Mwandwanga JF-Expert Member

    #40
    Jan 11, 2017
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 2,512
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Kafundishwa kufanya nini?
     
Loading...