Enyi Wanawake, Hivi hili lina ukweli?

Ila kweli mwanaume mamisuli kama ng'ombe hapana kwakweli lkn kwa utafiti wangu me najua wanawake wenye maumbo makubwa au wenye makalio makubwa huwapenda wanaume ma giant ila sisi vimbaumbau tunapenda vimbaumbau wenzetu....me binfsi mwanaume awe na kamwili kadogo kama mm tu ndo navutiwa nae ila men ka pipa hell no!!!!
 
Hahahahaaa mbona mmechelewa sana kusema jaman nyie wadada,,,,,yani mmengoja watoto Wa watu wameharibika chaaa wakijua mnapenda afu sa HV ndo mnajifanya hampendi....sio vizuri Dada zangu
Mi ndo kabisaaaaa! Mwenye mapingili kama sijui mdudu gani hapana kwakweli!!!
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]kama mnavyowahangaisha wanawake kuongeza makalio na matiti wakidhani mnapenda na ninyi hangaikeni hivyo hivyo kuongeza sehemu za siri na vifua mkidhani wanapenda yaani ni mwendo wa kuhangaishana hadi kieleweke si mnataka kuishi ili kufurahisha kila mtu endeleeni[emoji2][emoji2][emoji2][emoji2]
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…