Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Enyi wanaaume!! ndoa na ngumi wapi na wapi??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kiteitei, Oct 30, 2011.

  1. Kiteitei

    Kiteitei JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2011
    Joined: Jan 14, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    aaaaaghrr!! niko na ka hangover ka jana, nimejipumzisha nikiwaza na kuwazua jinsi ya kureplace pesa niliyotumia jana bila mpangilio maalumu, mlangoni ngo ngo ngo, nauliza nani, naitwa jina......., ni mimi mama ....., natoka nje namkuta mke wa jirani yangu, uso umemvimba kichwani kavaaa kofia kuubwa,namuuliza kulikoni, nikahisi kapigwa nondo (niko mkoa ule almaarufu kwa nondo), naye akaniulza kwani jana hukuyasikia? nikajibu hapana... basii mdada wa watu kaanza kumwaga ya moyoni jinsi alivyopewa kichapo na mumewe wanayeishi naye miaka miwili sasa wakiwa na mtoto mmoja! mdada wa watu ameshaichukulia hali hii kama ni kawaida na ndio maisha yake ya kila siku!nimejaribu kumuhoji sababu eti kosa ni kuwa alikuwa anafua usiku! kama siku mbili hivi maji yalikuwa yamekatika!,namuuliza vipi hali hii umeshawahi kujadiliana au kulifikisha hata kwa wakubwa zenu! kajibu..yaani kwao wote wako hivyo, katikati ya maongezi anakuja mke mwenzie(mke wa shemeji yake) naye kavimba kama katiwa hamira..yeye anadai kapewa kibano juzi!!nawauliza washawahi kulifikisha mbele ya sheria, wote wanadai hapana na wanaogopa, wote wana mambo yanayofanana, jirani yangu alipewa mimba mwaka juzi akiwa form four na hakumaliza shule ikabidi aolewe, mzazi wake mmoja alishafariki na aliyebaki hana uwezo, mwenzie naye hakumaliza o level,wazazi wake wote wamefariki na hana ndugu mwenye uwezo,wote hawana kazi;hivyo waanajiona kama hawana msaada ila kilichobaki ni kuvumilia tu kipigo, nina incident nyingine inaendana na hii nikiwa dar last week.. why why sie wanaume tunawageuza ma punching bags hawa viumbe! kila mtu ana makosa but sidhani kama kipigo ndio suluhisho,niwashaurije hawa, ahh ngoja kwanza nitoke nikatafute supu washaniharibia siku hawa.
     
  2. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,369
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    ndio mapenzi hayo. Nalog off
     
  3. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ngumi NO. Labda kama ni DOA au NDOANO na sio NDOA
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 28,090
    Likes Received: 6,969
    Trophy Points: 280
    Bwana ana pengo, jichoni ana mshono, ngeo mwili mzima, unatarajia nini? Dudubaya
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 32,109
    Likes Received: 7,178
    Trophy Points: 280
    napita tu
     
  6. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,775
    Likes Received: 1,551
    Trophy Points: 280
    Hiyo ni aina mojawapo ya kuonyesha real love kwa baadhi ya makabila.
     
  7. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,587
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Mapenzi ya mbwa hayo...mpaka wang'atane ndo wapeane vitu!
    Waacheni wa-enjoy mapenzi yao.
     
  8. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mmh! jamani mapenzi gani hayo yakupigana ndio akujue kua wewe mwanamme au sababu unamletea ugali? wanaume namna hii ukiwakuta nje na vimada wanapigwa makofi na hawasema kwamkewe ndio anajitia mwanamme,hawajua kama mwanamke hapigwi kwa fimbo wala ngumi,anapigwa kwa ulimi...
     
  9. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    we nawe usirudi tena humu kila wakati unalog off maana nakitafuta ile mbaya,
     
  10. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wengine bila kipigo siku haiendi
     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    Oct 30, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,728
    Likes Received: 3,613
    Trophy Points: 280
    hao wanawake wanakosa uthubutu! Ugali unawaponza!
     
  12. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #12
    Oct 30, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,947
    Likes Received: 358
    Trophy Points: 180
    Kumbe utamaduni wa kuwatandika wanawake bado upo! Kweli Beijing haijafanya kazi kabisa!
    Wanaume wengine wasipopiga jogoo hawiki. atamtandika mwanamke weeeeee mpaka asikie mwanamke analia ndiyo anapata hamu ya kufanya mapenzi! Mkoa wa baba wa taifa unaongoza kwa hii practice!
     
  13. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #13
    Oct 30, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,369
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Nipo mkuu. Nalog off
     
  14. T

    Tewe JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2011
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 674
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45

    Hahahaaaa!!!!! unafa kuwa mtafiti wa mambo ya mapenzi
     
  15. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #15
    Oct 30, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    mboga bila chumvi si mboga!
     
  16. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #16
    Oct 30, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,708
    Likes Received: 235
    Trophy Points: 160
    Hii ya leo kali...mbwa kumbe hakuna access mpaka wang'atane kwanza!
     
  17. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #17
    Oct 30, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    ndoa bila kipigo inawezekana
     
  18. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #18
    Oct 30, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,345
    Likes Received: 556
    Trophy Points: 280
    ki ukweli m.me anaepiga ni mbaya mno.inasikitisha,na kama hao,hawana mtaji wowote ule,inabidi waishi nao hivyo hivyo.bora na wao,wanachukue lessons za siri siri,akikupiga kibao,na wewe unarusha ngumi ya nguvu.lakini hayo hayatokuwa maisha mazuri
     
  19. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #19
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    Wanaopigwa wasipopigwa wanaongea haooo!! Ooohoooo, nendeni mitaa ya bugarika mwanza utasikia kila siku usiku mtu anaangua kilio, ikifika asubuhi watu wanacheka na ngeo. Si tulishazoea hizo kesi. Dirishani kwangu ni mwenyekiti wa mtaa wangu, kila saa 9 hadi 10 usiku utasikia kesi zikisikilizwa namimi najaribu kuchungulia kunani, huwa nawaona tu! nikikutana nao mitaani nacheka na kuwapa pole.
    Ndo life style na tamaduni za kiafrica!! Sema mzungu anataka tumuige kila kitu! which is impossible.
     
  20. Makoye Matale

    Makoye Matale JF-Expert Member

    #20
    Oct 30, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 6,300
    Likes Received: 287
    Trophy Points: 180
    Binafsi nalaani mapigo baina ya wanandoa, siyo wanaume tu kuwapiga wake zao, hata wanawake kuwapiga waume zao. Muda si mrefu uliopita kule Ruvuma wanaume wengi sana wamepoteza maisha kupitia mikono ya wake zao. Wanandoa wanaokusanya michango yetu mingi wakati wa maandalizi ya harusi zao hatutarajii wapigane kwa sababu yoyote ile. Fimbo ni maalum kwa watoto, watu ambao akili yao haijakomaa kuweza kuelekezwa na kufuata lililo jema, sasa mwanamke au mwanaume mtu mzima anapopigwa maana yake ni kwamba abadilike au hawezi kuelekezwa au ni kumaliza hasira za mpigaji?

    Wanandoa kama wana hasira wapelekane kitandani wakamalizane pale kwenye 6''X6'' hiyo ndiyo halali yao. Mambo ya kupigana ni ya kishamba mno na ni dalili ya kuishiwa hoja na hatimaye kauamua kutumia nguvu.
     
Loading...