Environmental Sciences Management GPA 4.3 SUA

Environmental Sciences Management GPA 4.3 SUA

Akili aliyowekeza kuipata hyo 4.3 angeigawa angalau apate 3.5 halaf hyo 0.8 iliyobaki angewekeza mtaani saizi angekua kashajua afanye nini. Kuwekeza akili zote kwenye GPA halafu unakuja kitaa hujui cha kufanya ni kosa.
Sawaaa
 
Msaada kwa mwenye connection ya masomo au kazi nimemaliziaa sua na overall GPA ni 4.3 naweza kufanya nn jaman

Huna uwezo wa kufanya kazi wewe, Nikionaga mtu anatanguliza matokeo yake ya chuo huwa naona bado ana akili za kitoto.

Wewe ungetakiwa useme umesome nin na unaomba kazi yyte halali.
 
Environmental Science moja ya kozi ngumu hapo SUA hongera sana kwa huo ufaulu wako.

Ila kwa ulivyoandika hapo juu huna cha maana unachojivunia zaidi ya ufaulu ukiondoa hiyo G.P.A kipi ambacho unaweza kufanya katika hiyo field yako?
 
Karibu NANJILIJI mkuu tuendelea kulima viazi😁😁

Currently kilimo ndio fair ground kwa mtu yeyote kupata chochote kitu.
 
mwenye gpa chini ya ya 3.4 course hiyo hiyo uta kuta ana cha kufanya tayari nyie mlienda kukariri ,hizi salamu ni kwa wenzio wanao somea HR na PR na course zingine za ajabu ajabu
PR means Public relations ni kozi ya ajabu au unamaanisha kitu kingine ndugu?
 
Mkuu, kuwa serious bhas unaaibisha chuo chenu😂😂😂
 
Back
Top Bottom