wilson kifua
New Member
- Jan 28, 2012
- 1
- 0
Hello wadau.
ningependa kuwashirikisha ktk suala hili la nyanja ya kisayansi juu ya ENGINEERING nchini Tanzania.
Ningependa kujua mchango wenu juu ya njia mbalimbali za kushinda changamoto ktk secta ya Engineering..
kwa sababu tumeweza kushuhudia wasomi wetu wengi waliofuzu elimu ya juu ktk nyanja hii, lakini bado kuweza kuaminiwa na serikali yetu au mashirika binafsi imekuwa ni vigumu sana kupewa tenda na ajira za uhakika.
ningependa kuwashirikisha ktk suala hili la nyanja ya kisayansi juu ya ENGINEERING nchini Tanzania.
Ningependa kujua mchango wenu juu ya njia mbalimbali za kushinda changamoto ktk secta ya Engineering..
kwa sababu tumeweza kushuhudia wasomi wetu wengi waliofuzu elimu ya juu ktk nyanja hii, lakini bado kuweza kuaminiwa na serikali yetu au mashirika binafsi imekuwa ni vigumu sana kupewa tenda na ajira za uhakika.