Sqm 4000+Kaka dalali mbona ujaweka ukubwa wa viwanja?
Mzee wangu nakua vipi tapel wakati haujafika kwenye eneo?Tangu lini Serikali ya Mtaa ikatoa HATI??acha UTAPELI
Acha maneno twende Saiti ukaione eneoHati ni ya serikali ya mtaa? unajua maana ya neno hati?
Shukran mkuu Kwa uwepo wakoAna manisha nyaraka za awali za vielelezo kama hati za mauzino n.k.
Hivi huwa vinatambulika linapokuja swala la mgogoro. Heshimu mamlaka
Mimi sio dalali wa kuchaj Hela ya kuona eneo.
- BTW katika makosa uliyofanya mleta mada Dalali wa mjini ni kutokuleta picha ya eneo husika
- Hii inaleta wasiwasi kwamba pengine eneo lishauzwa au lina land conflicts, na wewe unataka upeleke tu mteja akupe ile hela ya kuona/kupelekwa site.
Ukifika hatua ya kununua Ardhi ya Bei juu huto ongea hiki ulichoandika hapa.Mteja atoe Zaid y milioni 700 kwa kalatasi la mwenyekiti wa mtaa? Kweli
KAZI ni kipimo cha utu
Hakuna HATI inayotolewa na Ofisi ya Serikali ya Mtaa,hivyo kusema kiwanja kina Hati ya Serikali ya Mtaa ndio UTAPELI wenyewe,haiwezekani eneo potential kama hilo lisiwe na Hati halali ya WizaraMzee wangu nakua vipi tapel wakati haujafika kwenye eneo?
Hakuna shida mkuu umeeleweka Ila jifanye mteja tendwe ukakague eneo.Hakuna HATI inayotolewa na Ofisi ya Serikali ya Mtaa,hivyo kusema kiwanja kina Hati ya Serikali ya Mtaa ndio UTAPELI wenyewe,haiwezekani eneo potential kama hilo lisiwe na Hati halali ya Wizara
Hujaelewa msingi wa hoja yakeUkifika hatua ya kununua Ardhi ya Bei juu huto ongea hiki ulichoandika hapa.
Nimeelewa.Hujaelewa msingi wa hoja yake
Ni bilioni mojaMteja atoe Zaid y milioni 700 kwa kalatasi la mwenyekiti wa mtaa? Kweli
KAZI ni kipimo cha utu
Sqm 4000 kila kimoja au jumla ya vyote?Sqm 4000+
JumlaSqm 4000 kila kimoja au jumla ya vyote?
Sawa nenda ostabeyMillion 700 napata nyumba Oysterbay
Nimekaa huko napajua vizuri, wapo wanaokodisha maeneo yao kwa wawekezaji na wapo wanaouza kabisa.Sawa nenda ostabey
Watu wananunua alafu wanakuja ingia mkataba na wawekezaji.
Hela Yao wanaenda kununua nyumba ostabey kwako alafu bado Mali inakuwa ya kwao.
Mkataba ukiisha wanavuta mpunga mwingine.
USIWE UNAROPOKA HOVYO MKUU.