Endapo itathibitika rais ameudanganya umma

Endapo itathibitika rais ameudanganya umma

Mary Chuwa

Senior Member
Joined
Feb 24, 2011
Posts
177
Reaction score
40
Katika kupitia habari katika magazeti yenye hotuba ya Kikwete,amesema sasa hivi watu wengi wana hofu juu ya usalama wa nchi yao ambayo ni ngeni Tanzania,yakuwa CDM wana dhamira ya kuvunja amani
Je ni wananchi gani wenye hofu anaowazungumzia?
Ni hao wanaomiminika kwa wingi kwenye maandamano na mikutano ya CDM.
Je ni hatua gani zitachukuliwa dhidi yake ikithibitika ameudanganya umma wa watanzania.
Naomba kuwasilisha

MABADILIKO YA KATIBA NI MUHIMU ILI TUWEZE KUWAWAJIBISHA VIONGOZI WEZI NA WAONGO
 
Wenye hofu ni hao mafisadi wenzie!!! Watu wenye hofu hujifungia majumbani mwao wala hawawezi kutoka mitaani kwa wingi kuandamana kama ilivyo sasa. Huyu Mkwere sijui hata utafiti kafanya wapi na lini???
 
Khofu iliyopo ni pale alipozungumzia juu ya CHADEMA, ya kwamba inachochea amani kutoweka. Nadhani swali lingekuwa hivi...JE NI AMANI IPI ALIYOIMAANISHA MKULU KWA KUVURUGWA NA CHADEMA NA KWAMBA WANANCHI WAJITAHADHARISHE NACHO?
Ila nategemea kutakuwa na tamko la chadema muda si mrefu juu ya kauli hiyo tete aliyoitoa mh. Rais
 
Hofu ni washkaji zake ambao wanasubiria wang'olewe na people z power!!! haoni wenzao wa misri, Tunisia, Libya walivyo na hofu, mawaziri wengine wanajivisha ngozi ya kondoo kwa kujiuzulu ili wasiwekewe vikwazo kama walivyowekewa wenzao waliokuwa ngangari
CDM hoyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
 
achana na mkwere,yeye ndiye mwenye hofu kwani hajui atakimbilia wapi rafiki zake wote wako under kiti-moto i.e libya,saudi arabia,misri na ulimwengu wote wa kiarabu.
 
tutatoa majibu mazuri ya maswali haya baada ya mwisho wa siku9...mambo yote ya muhimu yako sawa, subirini mje kushuhudia kiroja cha mwaka.
 
...JK, kama mwananchi wa Tanzania pamoja na mafisadi wenzie,,,,ndo alikuwa anarefer aliposema "wananchi wanahofu",,,,actually yeye na wenzie ndo wanahofu,,,,wananchi wako kwenye michakato ya kimaendeleo na kimapinduzi!!!!!
 
ana hofu sana hadi kasahau au kaamua kudanganya siku mabomu yalipolipuka sijui kama hakujua ni tarehe 16 na 17 kwa mliosikiza hotuba yake ipo pia you tube mtajua kachemka tarehe.atulie arekebishe hali ya uchumi,awachukulie hatua mafisadi wote,asafishe chama chake,atimize ahadi apandishe mishahara ya wafanyakazi na kuinua pato la mtamnzania la sivo peoples power ikiamua balaaaa.
 
Khofu iliyopo ni pale alipozungumzia juu ya CHADEMA, ya kwamba inachochea amani kutoweka. Nadhani swali lingekuwa hivi...JE NI AMANI IPI ALIYOIMAANISHA MKULU KWA KUVURUGWA NA CHADEMA NA KWAMBA WANANCHI WAJITAHADHARISHE NACHO?
Ila nategemea kutakuwa na tamko la chadema muda si mrefu juu ya kauli hiyo tete aliyoitoa mh. Rais

Mbowe kasema tutaandamana mpaka kieleweke ....
 
Back
Top Bottom