End Game in Syria.


MZIMU

MZIMU

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2011
Messages
4,078
Points
1,225
MZIMU

MZIMU

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2011
4,078 1,225
NATO ipo katika maandilizi ya Mwisho ya Kuipiga Syria. Upelekwaji wa PATRIOT MISSILES katika Nchi ya Uturuki, ni moja ya maandalizi ya kumaliza kazi Syria. Kwani katika hali ya kawaida, huwezi ku move heavy military equipment za kijeshi bila kusababisha maswali ya juu ya nini? Sas ili kuondoa maswali mengi kwani wewe ni polisi, NATO na Syria wameamua kupeleka vifaa hivyo mpakani mwa Uturuki na Syria ni Dalili tosha kua mambo yameiva, kama walivyo fanya Iraq No fly zone, then full flaged war.

On the ground wapigania Uhuru nao wameendelea kupiga makombora kishenzi.

Syria ipigwe! ipigwe! Syria ipigwe! Ipigwe! Nimekumbuka maneno ya wanajeshi na Raia wa Tanzania walipokua wakienda vitani Uganda, walikua wakiimba hivyo. AAMIN APIGWE! APIGWE! AAMINI APIGWE! APIGWE! Na karibuni hivi mtasikia BANDA APIGWE! APIGWE! BANDA APIGWE! APIGWE!
 
Nyenyere

Nyenyere

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
9,244
Points
2,000
Nyenyere

Nyenyere

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
9,244 2,000
Patriotic ni offensive au defensive?
 
OSOKONI

OSOKONI

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2011
Messages
10,982
Points
2,000
OSOKONI

OSOKONI

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2011
10,982 2,000
wewe mbona unapenda vita sana?unashabikia vita? huonei huruma damu za watoto na wanawake na watu wasio na hatia watakaokufa? then baada ya vita unafaidika nn wewe?
 
MZIMU

MZIMU

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2011
Messages
4,078
Points
1,225
MZIMU

MZIMU

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2011
4,078 1,225
Patriotic ni offensive au defensive?
It does both ways. Na kumbuka haikutengenezwa for defensive purposes. Ili tengenezwa ili kushambulia, lakini Saadamu Hussein R.I.P, alipo anza kupiga makombora ndani ya Riyadh Saudia Arabia na Telaviv Israel, ndio Patriot zilitumika kwa mara ya kwanza ku intersect the scud missiles. Iliifanya hiyo kazi sucessfull, from there inatumika kama defensive, but it is not.
 
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2010
Messages
15,871
Points
1,225
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2010
15,871 1,225
NATO ipo katika maandilizi ya Mwisho ya Kuipiga Syria. Upelekwaji wa PATRIOT MISSILES katika Nchi ya Uturuki, ni moja ya maandalizi ya kumaliza kazi Syria. Kwani katika hali ya kawaida, huwezi ku move heavy military equipment za kijeshi bila kusababisha maswali ya juu ya nini? Sas ili kuondoa maswali mengi kwani wewe ni polisi, NATO na Syria wameamua kupeleka vifaa hivyo mpakani mwa Uturuki na Syria ni Dalili tosha kua mambo yameiva, kama walivyo fanya Iraq No fly zone, then full flaged war.

On the ground wapigania Uhuru nao wameendelea kupiga makombora kishenzi.

Syria ipigwe! ipigwe! Syria ipigwe! Ipigwe! Nimekumbuka maneno ya wanajeshi na Raia wa Tanzania walipokua wakienda vitani Uganda, walikua wakiimba hivyo. AAMIN APIGWE! APIGWE! AAMINI APIGWE! APIGWE! Na karibuni hivi mtasikia BANDA APIGWE! APIGWE! BANDA APIGWE! APIGWE!

HAPANA... PATRIOT MISSILES ni kuzuia MABOMU yatakoelekezwa UTURUKI; Sababu SYRIA ilipiga MABOMU MPAKANI UPANDE wa UTURUKI na KUUA watu...

Sasa PATRIOT MISSILES zitasaidia KUZUIA HAYO MABOMU TOKA SYRIA...
 
MZIMU

MZIMU

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2011
Messages
4,078
Points
1,225
MZIMU

MZIMU

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2011
4,078 1,225
wewe mbona unapenda vita sana?unashabikia vita? huonei huruma damu za watoto na wanawake na watu wasio na hatia watakaokufa? then baada ya vita unafaidika nn wewe?
Kwahiyo hao raia wa Syria watoto wanawake na vikongwe wanaopigwa kwa ndege za kijeshi za nchi yao wenyewe unaona ni sawa? Mhhh! freedom of speech!
 
OSOKONI

OSOKONI

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2011
Messages
10,982
Points
2,000
OSOKONI

OSOKONI

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2011
10,982 2,000
Kwahiyo hao raia wa Syria watoto wanawake na vikongwe wanaopigwa kwa ndege za kijeshi za nchi yao wenyewe unaona ni sawa? Mhhh! freedom of speech!
kwa hiyo unalipiza mauaji ya raia kwa mauaji ya raia?wewe vita unaviona kwenye TV tu uliza tuliowahi kuwa frontline kwenye vita mbalimbali ndio utajua utamu wa vita!
 
MZIMU

MZIMU

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2011
Messages
4,078
Points
1,225
MZIMU

MZIMU

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2011
4,078 1,225
kwa hiyo unalipiza mauaji ya raia kwa mauaji ya raia?wewe vita unaviona kwenye tv tu uliza tuliowahi kuwa frontline kwenye vita mbalimbali ndio utajua utamu wa vita!
kaka huwezi kutibu jipu bila kulipasua.
 
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
3,090
Points
1,225
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
3,090 1,225
Bashar must go just like Gaddafi. Ameishachinja watu wengi ili abakie madarakani. Heri wamfanyizie na vita iishe. Ila wazungu nao wanafiki wa kutupwa. Saudia, Kuwait, Emirates,Morocco, Algeria, Mauritania na kwingineko kwenye ulimwengu unaojiita wa kiarabu hata kama wengine ni wamakonde wanatawaliwa na tawala chafu na zandiki.
 
VUVUZELA

VUVUZELA

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2010
Messages
3,104
Points
1,195
VUVUZELA

VUVUZELA

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2010
3,104 1,195
Shida inakuja ni pale Assad akishaondoka. Yale yale kama Iraq, al Q wata-take over. Ndio maana Obama anaona ni bora Assad kuliko Al Shabiby. Hapo ni pasua kichwa
 
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2012
Messages
12,488
Points
2,000
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2012
12,488 2,000
Wacha Assad ale kichapo kichapo mpaka aokotwe kwenye mtaro
 
Mwakitobile

Mwakitobile

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2012
Messages
452
Points
0
Age
66
Mwakitobile

Mwakitobile

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2012
452 0
kwa hiyo unalipiza mauaji ya raia kwa mauaji ya raia?wewe vita unaviona kwenye TV tu uliza tuliowahi kuwa frontline kwenye vita mbalimbali ndio utajua utamu wa vita!
vita mbalimbali zipi wewe? Unataka kusema wewe ni kama Maj.General Wyjones kisamba.Punguza sifa kidogo,koplo osokoni,wakuu wako wa kazi tupo pia humu.
 
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
12,685
Points
2,000
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
12,685 2,000
kwa hiyo unalipiza mauaji ya raia kwa mauaji ya raia?wewe vita unaviona kwenye TV tu uliza tuliowahi kuwa frontline kwenye vita mbalimbali ndio utajua utamu wa vita!

Ikibidi ooohh.... Yes....!!!

These words are too late to be spoken, it is WAR, WAR now.... NO WORDS..... IT'S WAR TIME...!!

WASHINGTON: Information from trusted source says Asaad soon is going to use CHEMICAL WEAPONS AGAINST HIS OWN CITIZENS, Washington said that is RED LINE, meaning if Asaad will even try in minutes using of such deadly chemical weapons WASHINGTON WILL HIT HARDEST ON AIR and GROUND QUICKLY EVEN KILLING ASAAD AND FAMILY....!!!

Is a matter of hours bcoz NATO LONG RANGE MISSILES
ALREADY HEADING TO TURKEY- SYRIAN BOARDER.....!!!
they named it PATRIOTIC just to lie the world of which will be so much OFFENSIVE soon and not DEFENSIVE

Asaad must goo.....!!!!
it's too late to compromise with him.....!!!!!
 
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
4,722
Points
1,225
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
4,722 1,225
wewe mbona unapenda vita sana?unashabikia vita? huonei huruma damu za watoto na wanawake na watu wasio na hatia watakaokufa? then baada ya vita unafaidika nn wewe?[ kwa hali iliyopo sasa hv ni heri assad akangolewa kwa nguvu kwa maana weng wamekufa chini ya utawala wa baba yake na yeye tatizo ni urusi na china.
 
MaxShimba

MaxShimba

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2008
Messages
35,816
Points
1,250
MaxShimba

MaxShimba

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2008
35,816 1,250
Always the "West" has to come and rescue these kind of people. Where are the followers of that cacoferocious demigod?
 
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
31,202
Points
2,000
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
31,202 2,000
It does both ways. Na kumbuka haikutengenezwa for defensive purposes. Ili tengenezwa ili kushambulia, lakini Saadamu Hussein R.I.P, alipo anza kupiga makombora ndani ya Riyadh Saudia Arabia na Telaviv Israel, ndio Patriot zilitumika kwa mara ya kwanza ku intersect the scud missiles. Iliifanya hiyo kazi sucessfull, from there inatumika kama defensive, but it is not.
patriot like the one about to be deployed in turkey is a short range anti missile system for combarting any missile attack from syria.
It is a defence in nature.
 
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
31,202
Points
2,000
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
31,202 2,000
kaka huwezi kutibu jipu bila kulipasua.
wewe unatakiwa tukupeleka hata congo ukaishi japo kwa miaka mitano ili uone hasa raha ya vita unavyoshabikia.
 
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
31,202
Points
2,000
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
31,202 2,000
Ikibidi ooohh.... Yes....!!!

These words are too late to be spoken, it is WAR, WAR now.... NO WORDS..... IT'S WAR TIME...!!

WASHINGTON: Information from trusted source says Asaad soon is going to use CHEMICAL WEAPONS AGAINST HIS OWN CITIZENS, Washington said that is RED LINE, meaning if Asaad will even try in minutes using of such deadly chemical weapons WASHINGTON WILL HIT HARDEST ON AIR and GROUND QUICKLY EVEN KILLING ASAAD AND FAMILY....!!!

Is a matter of hours bcoz NATO LONG RANGE MISSILES
ALREADY HEADING TO TURKEY- SYRIAN BOARDER.....!!!
they named it PATRIOTIC just to lie the world of which will be so much OFFENSIVE soon and not DEFENSIVE

Asaad must goo.....!!!!
it's too late to compromise with him.....!!!!!
syria has S.400 INTERSPTOR,this air defence system is more superior than Partriot advanced capability(PAC-3).
It has an advanced seeker head capable of seeking target well beyond the horizon line.it had range up to400 km,giving it approxmately 2.5 times the range of S-300 AND twice the range of US PATRIOT ADVANCED CAPABILITY-3(PAC-3)thus making it the superior air defence missile .
The S.400,is able to home in on a short and medium range ballistic missile as well as reconnaissance aircraft,stealthbomber and highly flying fast moving target.it can intercept target with velocities of up to 4.8 km/sec.
That system is what brought down the turkey warplane.US would need to take that out first before they try anything and to do it they need those rebel to destroy it.cause they cant disable it by ther warplane.
 

Forum statistics

Threads 1,295,176
Members 498,180
Posts 31,202,323
Top