Emoji ambayo siipendi

Mafiningo

JF-Expert Member
Sep 5, 2016
3,845
2,000


Siipendi hii emoj kuitumia na inaniudhi sana mtu akiitumia kwangu.

Kwa anayejali hisia zangu please, asiweke hii emoj kwenye post yangu.

Mimi binafsi sitaiweka kwa post ya mtu yeuyote. Amen.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom