emmu natafuta kazi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

emmu natafuta kazi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by emmu, Nov 2, 2011.

  1. e

    emmu Member

    #1
    Nov 2, 2011
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Natafuta kazi nina Diploma ya kilimo na mifugo nilihitimu chuo tangu 2010 na kuaidiwa na serikali kuwa itatuajiri but mpaka sasa bado.Naombeni wana jf mnitajie makampun yanayoshugulika na fani yangu ili niombe kazi huko kwani lengo langu nikipata mtaji niweze kujiajiri.
     
  2. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,848
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    We endelea kusubiria tu, nadhani post zenu watu wa kilimo mwaka jana zipo njiani, sema zimechelewa kwa sababu ya uchaguzi wa Igunga. Nawafahamu wadada flani wapo hapa kitaa wanangojea,sema wameboreka mno. Hii serikali yetu hii
     
  3. v

    valid statement JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,732
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    usivunjike moyo, hauko peke yako, vijana(weka wahitimu) wengi wapitia hali kama yakoooo...jipe moyo...vumiliia,... siku moja utayashinda.
    HUU ULIKUWAGA WIMBO.
    Sikumbuki nani aliimba.
    Na ndo ujumbe nlokupa leo.
     
  4. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,080
    Trophy Points: 280
    zitakuja tu mkiuu hebu kua mvumilivu
     
Loading...