Embu tutafakari HILI, Nani wa kulaumiwa?

Embu tutafakari HILI, Nani wa kulaumiwa?

tatizo hapo ni "black crab syndrome".......................jamaa anapiga kelele hajui kuwa yeye mwenyewe ni TATIZO tayari.............matatizo yetu waafrika yanajulikana................ingawaje mengine aliyosema nikutokana na UJINGA wake...................ninachoona zaidi kwa huyo mdini ni SLAVE MENTALITY.................na inafaa aelimishwe kamaHAPA
 
Huyu anahitaji ukombozi. Elimu yake bado haijamkomboa!!!!!!!!!!!
 
Back
Top Bottom