Embu tusaidiane nimekwama

Embu tusaidiane nimekwama

Subiria wa kwako...hakuna haja ya kusumbuka na ambao siyo wako......
 
hahahaaa.. kwa kweli mimi wiki tu naharibu huo udada na ukaka.

Tena nakupigia simu mida ya hatari, saa tano/6 usiku naanza kukupandisha nyege tu, nakutongoza na kubembeleza mwanzo mwisho... hadi utaachia paja...

Mkuu, they said once, no friendship with women, one day either atakutaka/utamtaka!

kuvumilia eti nimekutongoza ukachomoa, kisha ukasisitiza tuwe friends, ni aibu! wengine huwa wanapima upepo!

ingia kwa gia ya friends ili uongeze ufanisi, mkizoeana.... Hainaga ushemeji!
 
Huyo dada wa hiari ulishamuuliza kama ana kamupenzi
 
kila la kheri mama....eti nikuulize,,hivi cha kuiba hua ni kitamu kuliko chakwako?
 
Wewe kweli hamnazo kwani uroda anapata mwenyewe?? Kidondani patamu na nzi ndio nishapafia ndugu yangu....habari uipate utamu wake ndio unanituliza, na kwa aksh anazonitia habadani simuachi!!
Maneno kunduuuu......bibiye!! rubii watokea Tanga nini weyee..
 
Wanakwambia pesa sabuni ya roho bila pesa utaendelea kukwama mdogo wangu, hata sisi kaka zako enzi hizo tulitesekana sana ila sasa mteremko tu, hizo unazompa ni za mawazo ndio maana zinakuuma.
 
we bro hapana,dah! mademu Wa sasa mikunjo mterezo mbele we bado unabung'aa.sio wasichana wote wanauwezo wakukuambia nataka tamu.kuwa mwanaume usibanie hiyo kitu bhana
 
Back
Top Bottom