Elimu ya IT ngazi ya Diploma

Elimu ya IT ngazi ya Diploma

wakusepa

Member
Joined
Jan 24, 2013
Posts
83
Reaction score
5
Habari wana Jf,

Naomba msaada wa michango wa mawazo na ushauri kwa wale wenye uzoefu na IT. Ni wapi wana mafunzo mazuri? Ada yake ni kiasi gani kwa ngazi ya Diploma, na chuo ambacho ni kizuri kwa kozi hiyo. Naomba pia kujua vigezo vya kujiunga kwa mwanafunzi wa form four (4) leaver ama form six (6) leaver.

Asanteni.
 
wana jf samahan tupo hapa ili kupata kujua haya
je kusomea IT ngaz ya diploma kwa aliyehtm kidato cha 4 vigezo n vipi?
Pia gharama za usomaji ni kiac gan..
Wadau wa JF itakuw vyema 2kifahamishana hl langu.ahsanten
 
Habari wana Jf,

Naomba msaada wa michango wa mawazo na ushauri kwa wale wenye uzoefu na IT. Ni wapi wana mafunzo mazuri? Ada yake ni kiasi gani kwa ngazi ya Diploma, na chuo ambacho ni kizuri kwa kozi hiyo. Naomba pia kujua vigezo vya kujiunga kwa mwanafunzi wa form four (4) leaver ama form six (6) leaver.

Asanteni.
kwa yule wa form 4 lazima awe na c tatu anasoma nafikiri ukipata ucc nao ni wazuri sana
 
Back
Top Bottom