Elimu na mahusiano


gpblaze

gpblaze

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2011
Messages
304
Points
0
Age
37
gpblaze

gpblaze

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2011
304 0
Ok lakini mbona mambo mengi tunayopitia masomoni nahisi kama tunapotaka kuyatumia kwenye maisha halisi ya mahusiano inashindikana. Mfano wanawke wagumu sana ku adopt mambo ambayo yamekaa kishule shule[hii inakuwaje
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,892
Points
2,000
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,892 2,000
mhm mwana wala usichukuwe hawa dada waliokuwa magraduates...full matatizo, haki sawa kwa wote, full bbm wakati unaongea nae, mara sijui ladies nyt out ilimradi tuu vituko. bora uchukuwe wa form four mwana.
 

Forum statistics

Threads 1,296,016
Members 498,494
Posts 31,230,843
Top