echuma
JF-Expert Member
- May 20, 2010
- 311
- 80
Karibu Legacy Impresion Company upate elimu na huduma ya kufanyiwa brand ya kampuni yako. Brand tunayoifanya ni ya alama ( symbols) kama logo, business card, fliers, posters, tshirt etc vyote tunavifanya kwa umakini na ubunifu wa hali ya juu pia utapata maelezo ya jinsi ya kuvitumia
kuleta manufaa katika biashara yako karibu sana.
Bei zetu ni nafuu sana kulinganisha na huduma tunayotoa.
karibu mawasiliano ni 0713603699
mfano wa package ya basic

kuleta manufaa katika biashara yako karibu sana.
Bei zetu ni nafuu sana kulinganisha na huduma tunayotoa.
karibu mawasiliano ni 0713603699
mfano wa package ya basic
