Elimu mwasemaje? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Elimu mwasemaje?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Lekanjobe Kubinika, Feb 15, 2010.

  1. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #1
    Feb 15, 2010
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Niliona vijana wakijitetea kwenye TBC1 kwa nini wanafeli mitihani ya form four Mbeya:
    1. Walimu wa kike wanafaa vimini darasani na kuwadistruct wanafunzi attention zao hata hawaelewi kitu
    2. Walimu wa kiume wana macho ya kuotea mbali kwa mabinti wanafunzi hata inawabidi mabinti waione shule kuwa ngumu sana na wanafeli.
    3. Vitabu vya kiada ni vya 1947 visivyoendana na wakati
    4. Walimu hawapo. Mwalimu wa hesabu mmoja anafundisha kuanzia form one hadi form six. Wakati mwingine huyohuyo ndiye mkuu wa shule yenye walimu wawili.
    5. Mazingira ya shule hayahamasishi kusoma hata kufaulu. (What?)
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...