Jaji Mfawidhi JF-Expert Member Joined Feb 20, 2016 Posts 17,292 Reaction score 26,768 Jun 25, 2016 #41 Kaveli,wa kunishughulikia yupo! Pole jamani loh
Samboko JF-Expert Member Joined Oct 30, 2011 Posts 5,424 Reaction score 8,046 Jul 30, 2016 #42 Evelyn Salt said: Nyie ndo mtutake radhi tena mtupigie magoti na funguo za gari mkononi mnatukosesha kitu muhimu sana chini ya hili jua (nalia kwa uchungu) Click to expand... Evelyn Salt hueleweki, mara umsifie baby wako afu huku useme unalia kwa uchungu, maana hata huyo unaemsifia bado hajafikia viwango utakavyo. Au bado hujapona kile kichaa cha kupenda kugegedwa!? Slave said: lisaa limoja nipo juu nikishuka matokeo ni 4 kwa 3 Click to expand... Evelyn Salt said: Ahsante kwa kunijibia mpenzi, nimekumiss utoroke kazini urudi home Click to expand... Evelyn Salt said: Tukose mara ngapi yani kwakweli bora hata mtetea anapewa kwa siku hata mara nne mtetea ametuzidi wanawake furaha ya mgegedo, yani mnatuhuzunisha Click to expand...
Evelyn Salt said: Nyie ndo mtutake radhi tena mtupigie magoti na funguo za gari mkononi mnatukosesha kitu muhimu sana chini ya hili jua (nalia kwa uchungu) Click to expand... Evelyn Salt hueleweki, mara umsifie baby wako afu huku useme unalia kwa uchungu, maana hata huyo unaemsifia bado hajafikia viwango utakavyo. Au bado hujapona kile kichaa cha kupenda kugegedwa!? Slave said: lisaa limoja nipo juu nikishuka matokeo ni 4 kwa 3 Click to expand... Evelyn Salt said: Ahsante kwa kunijibia mpenzi, nimekumiss utoroke kazini urudi home Click to expand... Evelyn Salt said: Tukose mara ngapi yani kwakweli bora hata mtetea anapewa kwa siku hata mara nne mtetea ametuzidi wanawake furaha ya mgegedo, yani mnatuhuzunisha Click to expand...
Samboko JF-Expert Member Joined Oct 30, 2011 Posts 5,424 Reaction score 8,046 Jul 30, 2016 #43 jaji mfawidhi said: Kaveli,wa kunishughulikia yupo! Pole jamani loh Click to expand... Kama yupo mbona walia sasaa!!? Au ushamkabidhi houseboy kibarua!!
jaji mfawidhi said: Kaveli,wa kunishughulikia yupo! Pole jamani loh Click to expand... Kama yupo mbona walia sasaa!!? Au ushamkabidhi houseboy kibarua!!