sixlove JF-Expert Member Joined Dec 20, 2011 Posts 579 Reaction score 414 Nov 1, 2018 #2 ANGALIA MWISHO WA ELIMU KUNA NINI................
MO11 JF-Expert Member Joined Mar 23, 2014 Posts 19,698 Reaction score 42,009 Nov 1, 2018 #3 huyu bibi namjua ameshonewa na mumewe baada ya ule ushauri ukiona unawapenda sana wanafunzi mshonee mkeo uniform mzee akabeba ushauri
huyu bibi namjua ameshonewa na mumewe baada ya ule ushauri ukiona unawapenda sana wanafunzi mshonee mkeo uniform mzee akabeba ushauri
muhomakilo jr JF-Expert Member Joined Jul 28, 2013 Posts 16,219 Reaction score 15,611 Nov 1, 2018 #4 Bibi msongo...
Joowzey JF-Expert Member Joined Nov 13, 2015 Posts 13,164 Reaction score 13,556 Nov 1, 2018 #5 Anavutia hayo mapaja
Chukwu emeka JF-Expert Member Joined Jan 12, 2018 Posts 25,301 Reaction score 40,930 Nov 1, 2018 #6 Duuh aisee
Stephen Ngalya Chelu JF-Expert Member Joined Oct 31, 2017 Posts 8,288 Reaction score 18,579 Nov 1, 2018 #7 😀😀
Mwifwa JF-Expert Member Joined Apr 3, 2017 Posts 48,777 Reaction score 126,723 Nov 1, 2018 #8 MO11 said: huyu bibi namjua ameshonewa na mumewe baada ya ule ushauri ukiona unawapenda sana wanafunzi mshonee mkeo uniform mzee akabeba ushauri Click to expand... [emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
MO11 said: huyu bibi namjua ameshonewa na mumewe baada ya ule ushauri ukiona unawapenda sana wanafunzi mshonee mkeo uniform mzee akabeba ushauri Click to expand... [emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]