Elibariki Kingu Vs Paul Makonda nani aondoke CCM?

Elibariki Kingu Vs Paul Makonda nani aondoke CCM?

- Wacha uchonganishi Mbunge Kingu alishamuomba radhi Makonda mwenyewe kwamba alidanganywa na maadui wa Makonda Bungeni kumbe ukweli sio kama alivyoambiwa, nenda Instagram ya Kingu utaona ameandika hayo maneno ya kukutana na Makonda VIP Uwanja wa ndege na kumuomba radhi yakaisha. Wacha uzushi!

le Mutuz
But sms was sent.
 
- Wacha uchonganishi Mbunge Kingu alishamuomba radhi Makonda mwenyewe kwamba alidanganywa na maadui wa Makonda Bungeni kumbe ukweli sio kama alivyoambiwa, nenda Instagram ya Kingu utaona ameandika hayo maneno ya kukutana na Makonda VIP Uwanja wa ndege na kumuomba radhi yakaisha. Wacha uzushi!

le Mutuz
Mkuu tunaomba utueleze anayo ongelea Mange juu yako na Makonda yana ukweli wowote?
 
Kuna ugumu gani kutoa vyeti vya Bashite hadharani?

Mwanzoni tulipoanza kumdai alikimbilia nyumba za Ibada kwenda kulialia lakini akagonga mwamba.

Sasa mumeamua mmutetee kwa nguvu zote hadi mnadiriki kusema hata kama hajui A basi warudisheni kazini wanyonge wote mliowatimua kisa vyeti fake maana na wao huenda hawajui A.

Mnyonge mnyongeni lakini mpeni haki yake, msidhani watu ni wajinga kama ninyi watu wanawaangalia tu lakini wakija kujibu mapigo mtaumia sana.

Tatizo hilo taifa limejaa wajinga mtu mmoja anaburuza watu mil 50
 
- KWa nini usimuulize mwenyewe kama huiamini Instagram yake alikoandika yeye mwenyewe

le Mutuz
Kwa nini nikamuulize yeye wakati hapa jukwaani ni wewe umeonyesha kujua kitu juu ya mada husika?? Kwa sababu limeulizwa JF nadhani itakuwa vyema ukilijibia JF.
Si kwa faida yangu tu, naamini ya wengi pia. Tutoe matongotongo ili yusiwe mabendera.
 
- Wacha uchonganishi Mbunge Kingu alishamuomba radhi Makonda mwenyewe kwamba alidanganywa na maadui wa Makonda Bungeni kumbe ukweli sio kama alivyoambiwa, nenda Instagram ya Kingu utaona ameandika hayo maneno ya kukutana na Makonda VIP Uwanja wa ndege na kumuomba radhi yakaisha. Wacha uzushi!

le Mutuz

Alivyomuomba radhi vyet vya bashite vilifutika jina palepale na kua jina la makonda? Maajabu ya dunia hayaa. Achen kutetea uozo kwa ajir ya kuvimbisha matumbo yenu. Watu tunaumia Sana wazazi wetu wafukuzwa kwa kubadil jina la mwisho tu kuingiza la mumewe. Lkn wengine full Chet siyo chake lkn anadunda tu.
 
- Wacha uchonganishi Mbunge Kingu alishamuomba radhi Makonda mwenyewe kwamba alidanganywa na maadui wa Makonda Bungeni kumbe ukweli sio kama alivyoambiwa, nenda Instagram ya Kingu utaona ameandika hayo maneno ya kukutana na Makonda VIP Uwanja wa ndege na kumuomba radhi yakaisha. Wacha uzushi!

le Mutuz

Alivyomuomba radhi vyet vya bashite vilifutika jina palepale na kua jina la makonda? Maajabu ya dunia hayaa. Achen kutetea uozo kwa ajir ya kuvimbisha matumbo yenu. Watu tunaumia Sana wazazi wetu wafukuzwa kwa kubadil jina la mwisho tu kuingiza la mumewe. Lkn wengine full Chet siyo chake lkn anadunda tu.
 
- Wacha uchonganishi Mbunge Kingu alishamuomba radhi Makonda mwenyewe kwamba alidanganywa na maadui wa Makonda Bungeni kumbe ukweli sio kama alivyoambiwa, nenda Instagram ya Kingu utaona ameandika hayo maneno ya kukutana na Makonda VIP Uwanja wa ndege na kumuomba radhi yakaisha. Wacha uzushi!

le Mutuz

Alivyomuomba radhi vyet vya bashite vilifutika jina palepale na kua jina la makonda? Maajabu ya dunia hayaa. Achen kutetea uozo kwa ajir ya kuvimbisha matumbo yenu. Watu tunaumia Sana wazazi wetu wafukuzwa kwa kubadil jina la mwisho tu kuingiza la mumewe. Lkn wengine full Chet siyo chake lkn anadunda tu.
 
- Wacha uchonganishi Mbunge Kingu alishamuomba radhi Makonda mwenyewe kwamba alidanganywa na maadui wa Makonda Bungeni kumbe ukweli sio kama alivyoambiwa, nenda Instagram ya Kingu utaona ameandika hayo maneno ya kukutana na Makonda VIP Uwanja wa ndege na kumuomba radhi yakaisha. Wacha uzushi!

le Mutuz

Asante msemaji wa Makonda.
 
- Wacha uchonganishi Mbunge Kingu alishamuomba radhi Makonda mwenyewe kwamba alidanganywa na maadui wa Makonda Bungeni kumbe ukweli sio kama alivyoambiwa, nenda Instagram ya Kingu utaona ameandika hayo maneno ya kukutana na Makonda VIP Uwanja wa ndege na kumuomba radhi yakaisha. Wacha uzushi!

le Mutuz

Alivyomuomba radhi vyet vya bashite vilifutika jina palepale na kua jina la makonda? Maajabu ya dunia hayaa. Achen kutetea uozo kwa ajir ya kuvimbisha matumbo yenu. Watu tunaumia Sana wazazi wetu wafukuzwa kwa kubadil jina la mwisho tu kuingiza la mumewe. Lkn wengine full Chet siyo chake lkn anadunda tu.
 
- Wacha uchonganishi Mbunge Kingu alishamuomba radhi Makonda mwenyewe kwamba alidanganywa na maadui wa Makonda Bungeni kumbe ukweli sio kama alivyoambiwa, nenda Instagram ya Kingu utaona ameandika hayo maneno ya kukutana na Makonda VIP Uwanja wa ndege na kumuomba radhi yakaisha. Wacha uzushi!

le Mutuz

Alivyomuomba radhi vyet vya bashite vilifutika jina palepale na kua jina la makonda? Maajabu ya dunia hayaa. Achen kutetea uozo kwa ajir ya kuvimbisha matumbo yenu. Watu tunaumia Sana wazazi wetu wafukuzwa kwa kubadil jina la mwisho tu kuingiza la mumewe. Lkn wengine full Chet siyo chake lkn anadunda tu.
 
- Wacha uchonganishi Mbunge Kingu alishamuomba radhi Makonda mwenyewe kwamba alidanganywa na maadui wa Makonda Bungeni kumbe ukweli sio kama alivyoambiwa, nenda Instagram ya Kingu utaona ameandika hayo maneno ya kukutana na Makonda VIP Uwanja wa ndege na kumuomba radhi yakaisha. Wacha uzushi!

le Mutuz

Alivyomuomba radhi vyet vya bashite vilifutika jina palepale na kua jina la makonda? Maajabu ya dunia hayaa. Achen kutetea uozo kwa ajir ya kuvimbisha matumbo yenu. Watu tunaumia Sana wazazi wetu wafukuzwa kwa kubadil jina la mwisho tu kuingiza la mumewe. Lkn wengine full Chet siyo chake lkn anadunda tu..
 
- Wacha uchonganishi Mbunge Kingu alishamuomba radhi Makonda mwenyewe kwamba alidanganywa na maadui wa Makonda Bungeni kumbe ukweli sio kama alivyoambiwa, nenda Instagram ya Kingu utaona ameandika hayo maneno ya kukutana na Makonda VIP Uwanja wa ndege na kumuomba radhi yakaisha. Wacha uzushi!

le Mutuz

Alivyomuomba radhi vyet vya bashite vilifutika jina palepale na kua jina la makonda? Maajabu ya dunia hayaa. Achen kutetea uozo kwa ajir ya kuvimbisha matumbo yenu. Watu tunaumia Sana wazazi wetu wafukuzwa kwa kubadil jina la mwisho tu kuingiza la mumewe. Lkn wengine full Chet siyo chake lkn anadunda tu..
 
- hahahahaha maadili ya Meya wa Ubungo anayeongozwa na Form Six! hahahahahahaha

le Mutuz
Bora kidato cha sita ambaye hajagushi nyaraka.
Sera ya vyeti feki imeharibika na kuonekana ya kibaguzi na uonevu baada ya kufukuza wafanyakazi 12,000 wengine wakiwa ni mama zetu na baba zetu na kumuacha yule RC maarufu kutoka Koromije.
Tafakari Mzee Lemutuzi
FB_IMG_1507138583688.jpg
 
Back
Top Bottom