Eleza tabia mbaya za wasanii uzijuazo.

Eleza tabia mbaya za wasanii uzijuazo.

Kutoa msaada kwa watoto yatima hawatoi mpaka vyombo vya habari viwepo wajionyeshe wao ndo wanahuruma sana.
 
Tabia ya kuwekeza katika anasa pasipo kufikiria kesho itakuwaje.

Ni mademu, viwalo, magari na starehe zoote.

Wanashindwa kujipanga either ku maintain status, kwenda shule au hata kuwa na biashara za maana.
Wakichuja wanatia huruma sana wanaishia kuwa mateja kwa kutafuta liwazo..aibu sanaaa.

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Tabia ya kuwekeza katika anasa pasipo kufikiria kesho itakuwaje.

Ni mademu, viwalo, magari na starehe zoote.

Wanashindwa kujipanga either ku maintain status, kwenda shule au hata kuwa na biashara za maana.
Wakichuja wanatia huruma sana wanaishia kuwa mateja kwa kutafuta liwazo..aibu sanaaa.

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums

aisee sijui ferooz ile jeep yake kama bado ipo au atakuwa kainywea grants.
 
kumtibia Ray C ugonjwa ambao ameununua kwa kihelehele na ushambenga wake na kisha kumuita Ikulu ili autangazie umma...
 
dah umefunguka aisee, nimekumbuka na enzi za mr nice jinsi alivyokuwa hataki hata kushusha kioo tu asalimiane na ma fans,jinsi alivyokuwa anakandia hata baadhi ya hotel ma promota wake enzi zile walikoma.ona siku alipokuja chuja mpaka akawa anakula ktk magenge bila aibu kabisa.
chezeiya mungu yeye.
 
Back
Top Bottom