Elewa neno alilotumia Rais Samia "Kiumbe"

naye ni kiumbe pia
We are all EQUAL b4 God Almighty.
Mtu asifikiri akiwa Rais yeye ni zaidi ya Mungu. She/He can be above Katiba ya Tanzania but can't be above The God Almighty!! Where is John Pombe Joseph Magufuli today?????
 
We are all EQUAL b4 God Almighty.
Mtu asifikiri akiwa Rais yeye ni zaidi ya Mungu. She/He can be above Katiba ya Tanzania but can't be above The God Almighty!! Where is John Pombe Joseph Magufuli today?????
Kabisa mkuu. Mamlaka zinawafanya wajisahau sababu wanaona wakiagiza tu yanatendeka wanajiona ni vijimungu fulani hivi
 
Mzunguko umekuwa mkubwa sana bika hoja kujibuwa!
Lini mtajibu hoja ?
 
bado hujaelewa soma tena
Shida yako unatetea sana serikali iliyounda kikosi cha kuteka, kutesa wananchi na kuwabaka mwishowe inawaua.
Paza sauti yako uwaokoe kizazi chako kitakuja kubakwa tu. Serikali haina maana tena ata kama Rais atasema maneno gani.
Paza sauti uwe mTanzania.
 
Ni muhimu kuitetea Serikali dhidi ya "wahuni"
nimewaho kuinanga Serikali pale ilipokosea kwa haki
 
Ni muhimu kuitetea Serikali dhidi ya "wahuni"
nimewaho kuinanga Serikali pale ilipokosea kwa haki
Kwahiyo ikibaka wananchi ndiyo unaona hutakiwi kuwananga? Kuweni watu wakweli.
Serikali imekosa maana ya kuwalinda wananchi wake; yaani wanazungumzia amani ila hawasemi wale wanaotekwa, kubakwa na kuuwawa wao amani watailindaje wakati haki zao zimeondolewa?
Inasikitisha sana kuona kuna watu wanashabikia serikali iliyounda kikosi cha kubaka wananchi wake.
Hongera sana.
 
Jiwe alitumia kila neno baya lakini akafa kibwege sana!
 
Kiumbe inavyotumiwa na wanamipasho wa Zanzibar inamaanisha kidudu mtu. Samia aache kibri yake.
 
 
Neno "kiumbe" limetumika kuonesha tofauti kati yake yeye mtawala na mtawaliwa(subject) yaani wasio na sauti mbele yake.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…