Sure wanaleta za magunzini kubonyeza vyote tena kwa nguvu latrines za mlimani city wamebomoa vyoote hivyo vi switch mbongo mbongo tu
Kula like kama 100 hivi mwanangu. Nnani kawaambia waviweke mahali pamoja ka kulwa na doto?? Wangekuwa wajanja wangeweka kimoja ubavuniDadeki mi huwa nabonyeza vyoye mimaji inafurumia utadhani maporomo ya UDZUNGWA.
hatimae nimekukuta na humu hallelujah[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Watunze maji au sio
Leo umenitoa tongotongo. Sikuwahi kujua kama ndio matumizi yake. Me huwa nabonyeza zote [emoji23][emoji23][emoji23]
Dadeki mi huwa nabonyeza vyoye mimaji inafurumia utadhani maporomo ya UDZUNGWA.
[emoji23][emoji23][emoji23] Guys mmenichekesha sana mpaka tumbo limeniuma!Kula like kama 100 hivi mwanangu. Nnani kawaambia waviweke mahali pamoja ka kulwa na doto?? Wangekuwa wajanja wangeweka kimoja ubavuni
Duh, mie huwa nazibonyeza zote kwa pamoja bila kujali kuwa nimetoa ndogo au kubwa...
Ulale.hatimae nimekukuta na humu hallelujah
Mkuu inaelekea wewe ni wa kijijini...Nini hii Wajamini