Efm na wasafi fm zimekata makali ya mawingu fm

Efm na wasafi fm zimekata makali ya mawingu fm

N'yadikwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2014
Posts
8,291
Reaction score
12,764
Maana jamaa wa mawingu ni kama pumzi inakata kila kona wasafi & muziki munene fm...mawingu wakubali enzi zao zinachikichia sasa
 
aliyewaweka hapo kafa basi maajabu ya afrika na kile kituo kinakufa
 
Maana jamaa wa mawingu ni kama pumzi inakata kila kona wasafi & muziki munene fm...mawingu wakubali enzi zao zinachikichia sasa
Hahahaha bado sana .....ruge ameacha watu verybright clouds bado nguvu ya joo kusaga wako vizuri vipindi creative ness yao iko sharp ninauwezo wakusikiliza clouds siku nzima nisiwebored ila izo nyingine siwezi ...ni mtazamo wangu
 
Efm kipindi pendwa ni kile cha michezo saa 1 jioni hakuna mpinzani na sport ile ya asubuhi

Clouds power breakfast inakamatwa na watu wengi sana
 
Hahahaha bado sana .....ruge ameacha watu verybright clouds bado nguvu ya joo kusaga wako vizuri vipindi creative ness yao iko sharp ninauwezo wakusikiliza clouds siku nzima nisiwebored ila izo nyingine siwezi ...ni mtazamo wangu
Yale matangazo yao tu napitiwa na usingizi iyo siku nzima sijui taweza.. Yana boa sana yame zidi
 
Me ni mpenzi wa wasafifm kwasasa clouds nimeitupilia mbali Nina miezi kama 6 sijaisikiliza clouds fm
 
Yaani kusema kweli Clouds kwangu ndo redio inayonibamba, naweza kuisikiliza kuanzia "power breakfast" mpaka michezo usiku.

Kipindi kimoja tu ndo huwa kinaniboa mimi Clouds kile cha yule mtangazaji anaitwa Diva huwa sipendi hata kusikia sauti yake tu..aagh! Baada ya Diva naendelea nayo tena.

Aidha, pia ninaaprishieiti walivyogawanya vipengele vidogo vidogo kwenye kipindi kimoja kikuu.

Mfano. Jahazi (mastori ya town part I, na II; michapo ya michezo, najua wajua, gumzo, etc)

Vipindi na watangazaji pendwa sana(narudia pendwa "sana") kwangu ni:

Wa Power Breakfast
Wa Jahazi
Wa Leo tena
Wa Amplifier

Aisee hunitoi hapa. Jamaa wanaueledi sana. Hata wanavyo-present matangazo ya biashara na kampeni mbalimbali za kitaifa au kitaasisi... yaani wanajiweka na kujipa uhusika kiasi kwamba unaweza kufikiri ni biashara zao ...safi sana.







Do you want a beer,

Yeesss.
 
Am not a fan of Clouds Media na strategy zao ila hii comparison ni kujidanganya.

Kwa ufupi tu ni kwamba, ukichanganya maji na mafuta ya taa utaona mafuta yanajitenga na maji yanabaki kivyake. Na ndicho ulichokifanya!
 
Ukitaka kujua wafu FM ina elekea wapi angalia mashindano ya Ndondo Mwaka huu yalikuwa na hali gani .
 
Yaani kusema kweli Clouds kwangu ndo redio inayonibamba, naweza kuisikiliza kuanzia "power breakfast" mpaka michezo usiku.

Kipindi kimoja tu ndo huwa kinaniboa mimi Clouds kile cha yule mtangazaji anaitwa Diva huwa sipendi hata kusikia sauti yake tu..aagh! Baada ya Diva naendelea nayo tena.

Aidha, pia ninaaprishieiti walivyogawanya vipengele vidogo vidogo kwenye kipindi kimoja kikuu.

Mfano. Jahazi (mastori ya town part I, na II; michapo ya michezo, najua wajua, gumzo, etc)

Vipindi na watangazaji pendwa sana(narudia pendwa "sana") kwangu ni:

Wa Power Breakfast
Wa Jahazi
Wa Leo tena
Wa Amplifier

Aisee hunitoi hapa. Jamaa wanaueledi sana. Hata wanavyo-present matangazo ya biashara na kampeni mbalimbali za kitaifa au kitaasisi... yaani wanajiweka na kujipa uhusika kiasi kwamba unaweza kufikiri ni biashara zao ...safi sana.







Do you want a beer,

Yeesss.
Safi sana mkuu..
Una maintain vipi kuskliza radio masaa yote hayo na majukumu yako ya kila siku?
 
Wenye Clouds wanamiliki zaidi ya 50pc ya Wasafi
 
Wasafi wana kipi Cha maana zaidi ya mziki..angalau Efm kidogo kwa baadhi ya vipindi unaweza ukacompare na mawingu fm

Binafsi niliachaga upenzi na mawingu fm ila tuseme tu ukweli mawingu bado wapo vizuri na kuwashindanisha na efm&wasafi ni ukosefu wa nidhamu
 
Wasafi wana kipi Cha maana zaidi ya mziki..angalau Efm kidogo kwa baadhi ya vipindi unaweza ukacompare na mawingu fm

Binafsi niliachaga upenzi na mawingu fm ila tuseme tu ukweli mawingu bado wapo vizuri na kuwashindanisha na efm&wasafi ni ukosefu wa nidhamu
Wasafi hata waonyeshw black and white bado nitawaweka juu ya mawinguu,[emoji23][emoji23][emoji23]
 
Back
Top Bottom