Ee Mwenyezi Mungu, saidia CHADEMA ishinde Igunga!


The Analyst

The Analyst

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2011
Messages
464
Likes
92
Points
45
The Analyst

The Analyst

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2011
464 92 45
Naomba sana sana kwa Mwenyezi Mungu CHADEMA ishinde, maana hayo ndiyo matokeo yatakayoifanya serikali ya CCM ianze kuwekeza katika kuwahudumia wananchi zaidi kuliko kujitajirisha kama wanavyofanya sasa. Nasikitika kwamba mpaka sasa inaonekana mafisadi wanaendelea kutesa kutokana na mtaji wao wa kugawa fedha na baadhi yetu kuwa damudamu na kijani.
Nguvu waliyoitumia CCM katika kampeni ina dalili zote za kifisadi (yaani lazima wachukue jimbo hilo kwa gharama zozote ili kuuonesha ulimwengu kwamba pamoja na kusifika kwa ufisadi bado wanapendwa sana na wadanganyika).
Mungu Ibariki Tanzania!
Mungu Wabariki wote wenye nia ya dhati ya kuikomboa nchi yetu.
 
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
1,670
Likes
0
Points
135
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
1,670 0 135
tuombe iwe hivyooooooo
 
segwanga

segwanga

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
2,789
Likes
38
Points
145
Age
41
segwanga

segwanga

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
2,789 38 145
Naomba sana sana kwa Mwenyezi Mungu CHADEMA ishinde, maana hayo ndiyo matokeo yatakayoifanya serikali ya CCM ianze kuwekeza katika kuwahudumia wananchi zaidi kuliko kujitajirisha kama wanavyofanya sasa. Nasikitika kwamba mpaka sasa inaonekana mafisadi wanaendelea kutesa kutokana na mtaji wao wa kugawa fedha na baadhi yetu kuwa damudamu na kijani.
Nguvu waliyoitumia CCM katika kampeni ina dalili zote za kifisadi (yaani lazima wachukue jimbo hilo kwa gharama zozote ili kuuonesha ulimwengu kwamba pamoja na kusifika kwa ufisadi bado wanapendwa sana na wadanganyika).
Mungu Ibariki Tanzania!
Mungu Wabariki wote wenye nia ya dhati ya kuikomboa nchi yetu.
Too late ndg yangu magamba wameshabeba
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
21
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 21 0
Mungu anatupenda na atatuokoa ktk kujikomboa mikononi mwa magamba kwakutafutia mbadala wake
 
only83

only83

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
5,338
Likes
520
Points
280
only83

only83

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
5,338 520 280
Well said mkuu.....God bless CHADEMA!!
 
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
10,605
Likes
7,948
Points
280
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2008
10,605 7,948 280
CCM IMESHINDA,CDM WASUBIRI 2015.kazi ipo vijijini.
 
ngoshwe

ngoshwe

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2009
Messages
4,105
Likes
50
Points
145
ngoshwe

ngoshwe

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2009
4,105 50 145
Mungu awasiadie hata katika mambo ambayo ninyi wenyewe mnapaswa kutumia akili zenu kuamua? Mungu tumemwaomba sana, Tubadilishe hata wimbo wa Taifa ili tusiwaombee wabarikiwe hata wale ambao wameliingiza Taifa katika wakati mgumu
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
mnh bado kuna utata
 
The Analyst

The Analyst

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2011
Messages
464
Likes
92
Points
45
The Analyst

The Analyst

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2011
464 92 45
Najua unalosema Mkuu! Mara nyingi ukiona mtu anamwomba Mungu katika swala kama hili ujue hapakuwa na ambalo angeweza kufanya. Magamba wanaelekea kushinda kwa kila hali. But that will obviously cost us a lot. Magamba wataendelea kudhania mambo wanayofanya ni sahihi na ya kawaida wakati si kweli. Utamshauri vipi JK kuacha safari na kufurahia kusifiwa na watu wa nje ya nchi wakati anacheza fyongo hapa nchini endapo ataendelea kupata wabunge na chama chake kushabikiwa huko vijijini?
Binafsi ningetamani Magamba washindwe ili waanze kufanya yaliyo ya maana kwa taifa na si kwa Marekani na mafisadi.
Mungu awasiadie hata katika mambo ambayo ninyi wenyewe mnapaswa kutumia akili zenu kuamua? Mungu tumemwaomba sana, Tubadilishe hata wimbo wa Taifa ili tusiwaombee wabarikiwe hata wale ambao wameliingiza Taifa katika wakati mgumu
 
bemg

bemg

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2010
Messages
2,711
Likes
1
Points
135
bemg

bemg

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2010
2,711 1 135
Amina na Asaidie tz tuiondoe ccm madarakani 2015
 
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
29,559
Likes
11,001
Points
280
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
29,559 11,001 280
Mh...inabidi nihame chanel hii ya igunga kimeeleweka
 

Forum statistics

Threads 1,213,841
Members 462,336
Posts 28,492,238