Edeni guest-amri. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Edeni guest-amri.

Discussion in 'Jamii Photos' started by tisa desemba, Dec 18, 2011.

  1. t

    tisa desemba JF-Expert Member

    #1
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 434
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    nipo hapa Edeni Guest-Mtwara, nikiwa ndani ya chumba nilicho'lodge ghafla nakutana na hizi AMRI,
    eden guest.JPG
    najiuliza WHY uongozi wa guest umeamua kuziweka (hasa na.5). coz nimezoea kuona maagizo ya kawaida kwenye guest zingine, kama ya kuzingatia usafi, kukabidhi vitu vya thamani mapokezi, kukabidhi funguo mapokezi, n.k kuna nini hapa....
     
  2. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #2
    Dec 18, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 55,473
    Likes Received: 16,929
    Trophy Points: 280
    Ungeweka namba 1 mpaka 4 nazo tuzione.
     
  3. t

    tisa desemba JF-Expert Member

    #3
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 434
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ngoja, mtu wa mapokezi ntamuulizia na. 1-4 ziko wap?

    ila nahisi wamecopy kwenye bible amri ya 5,6,7,8
     
  4. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #4
    Dec 18, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,564
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Teh ya pemba hii hapa
    Picture206.jpg
    Ila nayo niliikubali sana na wako serious mbaya juu ya hili
     
  5. Kinyengeli

    Kinyengeli JF-Expert Member

    #5
    Dec 18, 2011
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ewe nawe!!! Leo hujachekeshwa!!!?
     
  6. kashengo

    kashengo JF-Expert Member

    #6
    Dec 19, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 2,584
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    safi sana wako serious na maadili kwa kweli big up kwa owner wa hiyo Hotel
     
  7. Mbugi

    Mbugi JF-Expert Member

    #7
    Dec 19, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,442
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    wameweka hizo kwa sababu zinagusa wateja wengi hasa (wageni wenyeji)
     
  8. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #8
    Dec 20, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,995
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    hahahaaa kwahiyo mtu ukiwa na kwiyo yako imekula kwako...
     
  9. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #9
    Dec 21, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,600
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    [​IMG][​IMG]
     
Loading...