ECOWAS troop meet no resistance

ECOWAS troop meet no resistance

Tofautisha haya mambo. Museven tume ilimtangaza ndo mshindi wakati Gambia aliyetangazwa mshindi ni mwingine na aliyeng'ang'ania madaraka ni mwingine. Kuna utofauti mkubwa kati ya hao wawili, Museven akifanya alichofanya huyo wa Gambia ndo tunaweza hoji uhalali au double standard.

Pia, kumbuka wanaofanya hiyo OPERATION ni ECOWAS sasa huku kwetu ikitokea hivyo inabidi EAC ijiongeze, swali EAC inaweza?
Hakika hapa hakuna wakumnyooshea kidole mwenzie kwa kuwa wote wameingia madarakani kwa mizengwe.
 
Kumuonea tu. Ingekuwa Mohammed Buhari wa Nigeria amekatalia madarakani ECOWAS wangevamia Nigeria? Huku Afrika Mashariki kuna mwamba kama Museveni, mnaweza kumvamia?
Hivi alichokifanya huyo Jammeh unakijua? huwezi kutangaza kwamba umekubali kushindwa uchaguzi ukampongeza na aliyekushinda halafu baada ya muda unageuka unasema hukubali kuachia ofisi. Huu ni zaidi ya wendawazimu. Gambia ni nchi siyo kampuni .
 
Gambia hawana uwezo wa kukabiri vikosi vya ECOWAS ila ingekuwa nchi yenye nguvu kijeshi show ingepambwa kwa dam isiyo na hatia, let say ingekuwa hata Ethiopia
 
Sijaelewa,hao askari wa ecowas wanaingiae Gambia wakati askari wa nchi husika wakiwa makambini?
 
Hivi alichokifanya huyo Jammeh unakijua? huwezi kutangaza kwamba umekubali kushindwa uchaguzi ukampongeza na aliyekushinda halafu baada ya muda unageuka unasema hukubali kuachia ofisi. Huu ni zaidi ya wendawazimu. Gambia ni nchi siyo kampuni .
Ni kweli alikubali kushindwa lkn wanajeshi walimweka chini ya ulinzi kiaina wakihoji sisi tulikulinda kwa gharama zote,na kuna wakati tuliuua na kutesa wapinzani wako je unatuachaje?ww utapata hifadhi na ss je?Ndo pale bwana mkubwa akadilika ghafla....sasa kuna mchezo wa paka na panya dakika za mwisho wamemuacha njia panda bwana mkubwa!
 
Ni kweli alikubali kushindwa lkn wanajeshi walimweka chini ya ulinzi kiaina wakihoji sisi tulikulinda kwa gharama zote,na kuna wakati tuliuua na kutesa wapinzani wako je unatuachaje?ww utapata hifadhi na ss je?Ndo pale bwana mkubwa akadilika ghafla....sasa kuna mchezo wa paka na panya dakika za mwisho wamemuacha njia panda bwana mkubwa!
Kwani rais mpya akiingia ataingia na jeshi lake?
Hakuna Kitu kama hicho uroho tu wa madaraka unamsumbua mbona majeshi yamesema hayatapigana sasa.
 
I beg to differ mbona mwanzo alisema atamlinda kwa gharama yeyote ile!!!
Alisema hivo ili awe sehemu salama kwanza coz muda ulikuwepo na bado alikiwa anapokea amri halal wangeeza kumfanyia figisu ndo maana kasubir hadi siku ya mwisho kusema msimamo wake
 
Mbona afrika mashariki hawavamii zanzibar kwa udikiteta za ccm kutumia nguvu kupora ushindi wa wazi wa wazanzibar ?
 
Ni kama ka Malawi kanatuchezea chezea, ka nchi hata hakafikii mkoa mkubwa mmoja wa Tz, tutakachapa, si unaona Gambia ka nchi kadogo, hata ECOWAS wanaingia tu..
 
Kumuonea tu. Ingekuwa Mohammed Buhari wa Nigeria amekatalia madarakani ECOWAS wangevamia Nigeria? Huku Afrika Mashariki kuna mwamba kama Museveni, mnaweza kumvamia?
Afrika hamna haki kaka! Tena hapa East Afrika ndo kabisa.
 
Barrow anaapishwa sasa hivi LIVE Aljazeera ktk ubalozi wa Gambia nchini Senegal






Aidha Jammeh amekubali kuachia ngazi lakini inauguration isifanyike.. hahaha..
 
Sasa nimejua kwanini kuna vinchi vidogo tu hapa E.Africa zina wanajeshi zaidi ya 50,000
 
Tofautisha haya mambo. Museven tume ilimtangaza ndo mshindi wakati Gambia aliyetangazwa mshindi ni mwingine na aliyeng'ang'ania madaraka ni mwingine. Kuna utofauti mkubwa kati ya hao wawili, Museven akifanya alichofanya huyo wa Gambia ndo tunaweza hoji uhalali au double standard.

Pia, kumbuka wanaofanya hiyo OPERATION ni ECOWAS sasa huku kwetu ikitokea hivyo inabidi EAC ijiongeze, swali EAC inaweza?
E/AFRICA wana jeshi linaitwa EAST AFRICA STANDBY FORCE(EASF),ila swala la kama wataweza kumng'oa raisi wa member state hilo pasi na shaka haliwezekani.
 
Back
Top Bottom