Ecowas standby force authorized to interven in Gambia

dudus

JF-Expert Member
Feb 28, 2011
12,539
2,000
... sawa ila kuna swali moja huwa linanijia kichwani kwa issue hii ya Jameh; hivi ingekuwa ni Rais wa Nigeria, kwa mfano, amekataa matokeo, ECOWAS ingetuma jeshi kumng'oa? Au kwa kuwa Gambia ni kama "kibustani" tena ndani ya Senegal? Kama ni haki basi itendeke kwa wote.
 

dudus

JF-Expert Member
Feb 28, 2011
12,539
2,000
Kumekucha! Gambia Oyee! Demokrasia Oyee. Vibaka wa demokrasia washindwe.
Je, ikitokea kwa mfano, Buhari huko tuendako akijakataa matokeo, ECOWAS watamg'oa kijeshi? Haki itendeke kwa wote japo sifagilii upuuzi wa Jameh.
 

MTK

JF-Expert Member
Apr 19, 2012
8,265
2,000
Je, ikitokea kwa mfano, Buhari huko tuendako akijakataa matokeo, ECOWAS watamg'oa kijeshi? Haki itendeke kwa wote japo sifagilii upuuzi wa Jameh.
Thats pure speculation, haijatokea kwa hiyo tusubiri itokee na wala size ya Nigeria isikutishe sana, Boko Haram wenyewe wamewachezesha singeli miaka nenda rudi mpaka majeshi ya Cameroon, Niger na intelijensia za US, Israel na UK zilipoingilia! Ghana, Senegal na Cote D'ivore have a more potent combined Army than Nigeria which has more boots but lacks discipline, religious cracks, corruption and all! It takes more than a countries population size and published GDP to make an effective fighting force; a case in point here is Israel; population ndogo jeshi dogo but very scientific!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom