Ebu wadau tuicheki fursa hii


S

Sadru

Member
Joined
Sep 12, 2011
Messages
23
Likes
1
Points
0
S

Sadru

Member
Joined Sep 12, 2011
23 1 0
Ndugu wadau mimi niko mwanza wilaya ya nyamagana nina kama laki 8 nataka nianzishe miradi ya chipsi ..sasa naomaba mnipe ushauri kwanza mimi nina wazo kua katika hizo laki nanne nifungue vijiwe vinne ambapo kila kijiwe nimekipangia laki moja kukianzisha naombeni ushauri wakuu
 
chaUkucha

chaUkucha

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
3,242
Likes
334
Points
180
chaUkucha

chaUkucha

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
3,242 334 180
Ndugu wadau mimi niko mwanza wilaya ya nyamagana nina kama laki 8 nataka nianzishe miradi ya chipsi ..sasa naomaba mnipe ushauri kwanza mimi nina wazo kua katika hizo laki nanne nifungue vijiwe vinne ambapo kila kijiwe nimekipangia laki moja kukianzisha naombeni ushauri wakuu
mbona unajichanganya mara chipsi mara kila kijiwe uweke laki which is which?!
 
M

masagati

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2012
Messages
412
Likes
101
Points
60
M

masagati

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2012
412 101 60
Wewe acha tamaa utapotea !huo mtaji ni kidogo malengo mengi hawa fanyi hivyo .
Anza hiyo biashara moja alafu angalia mwenendo wa biashara then ukiona inatoa faida ndipo ifikirie kuongeza biashara.
 

Forum statistics

Threads 1,251,864
Members 481,917
Posts 29,788,225