East Africa Airways


MAKANJAMNA

MAKANJAMNA

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2013
Messages
1,048
Likes
1,074
Points
280
MAKANJAMNA

MAKANJAMNA

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2013
1,048 1,074 280
Kama kuna uzi kama huu basi mods wauunganishe.

Nilikuwa nawaza.. kufuatana na hizi sarakasi zinazoendelea kuhusu kununuliwa kwa ndege ili kuliamsha tena shirika la ndege la Tanzania (ATC).

Ukiangalia mashirika ya ndege ya ukanda huu yanapumulia mashine (KQ, precision etc) hasa kutokana na ushindani mkubwa wa kibiashara kwenye tasnia hii.. na kuishia kugombania wateja hao hao ambao ni kidogo.. Je kwa nini nchi za Afrika Mashariki zisifikirie kuunganisha nguvu na rasilimali zao ili kulifufua shirika la ndege la Afrika Mashariki?

Kwanza.. faida kubwa itakuwa distribution ya risk.. kueliminate ushindani na kujenga shirika imara ambalo litakuwa likitawala eneo hili lote hili.

Najua suala la wapi patakuwa kitovu cha safari nyingi (hub) litaibuka.. kila mtu akivutia kwake lakini hili linajadilika..

Kwa mfano.. badala ya kuwa na hub moja.. basi tugawanye safar katika miji mikuu mitatu..

Nairobi- Kitovu cha safari za Ulaya na Amerika

Dar es Salaam- Kitovu cha safari za Asia, Asia pacific na Australasia

Kigali- kitovu cha safari za Africa zote.

Entebbe- Matengenezo, Training na ndege za mizigo.

Hii nimeconsider pia geographical location ya miji ingawaje sipo sahihi sana.

Ningependa tulijadili hili swala ndugu zangu wote wa Afrika Mashariki bila mihemko au kejeli.. kwa kuwa mimi naona lina faida zaidi kuliko hasara.

Cc: MK254 Gezaulole
 
makaveli10

makaveli10

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2013
Messages
12,399
Likes
35,458
Points
280
makaveli10

makaveli10

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2013
12,399 35,458 280
Maono safi.
 
M

Mwanitu

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
755
Likes
381
Points
80
M

Mwanitu

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
755 381 80
Sawa ni vizuri, lakini daaaa"""huo mkanganyiko wa kisheria?Maana Kila mmoja ana madeni yanayomzidi kimo.bora tuangalie East African Railways.Reli haina mikanganyiko mingi ya kisheria mpaka sasa.
 
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2008
Messages
12,432
Likes
4,113
Points
280
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2008
12,432 4,113 280
Mkuu wazo lako ni zuri sana lakini gumu kutekeleza hasa ukiwa na viongozi kama Kenyatta ambao wanaamini kila kitu lazima kiwe chini ya himaya ya wakikuyu.

Labda Rais M7 na mwenzake Magufuli wangekutana na kujadili hili swala kwasababu Uganda na Tanzania hazina mashirika ya ndege ya umma.Badala ya kila nchi kuanzisha shirika lake ni bora nguvu zikaunganishwa baina ya nchi hizi mbili ambazo tayari ziko katika harakati za ujenzi wa bomba la mafuta.

Uganda To Revive National Airline – Red Pepper Uganda
Serikali kuinunulia ATCL ndege mbili | Magazeti ya leo| Tanzania News |Tanzania Today
 

Forum statistics

Threads 1,236,532
Members 475,191
Posts 29,261,256