DW radio yamkaanga rais Magufuli

DW radio yamkaanga rais Magufuli

Ni bahati mbaya kelele zao haziwezi kumumfanya Mh. Rais aache kuinyoosha nchi. Wanapowaangalia akina Lissu basi wangekuwa wanawaangalia na wakulima pia. Lissu ni mpayukaji kukamatwa ni hadhi yake anayostahili.
Nani aliipindisha?
 
Ni bahati mbaya kelele zao haziwezi kumumfanya Mh. Rais aache kuinyoosha nchi. Wanapowaangalia akina Lissu basi wangekuwa wanawaangalia na wakulima pia. Lissu ni mpayukaji kukamatwa ni hadhi yake anayostahili.

Hivi kupayuka ni kitu kibaya ? Maana hata mkuu mwenyewe ndie anaongoza kwa kupayuka
 
Bomoabomoa ya kimara, ni mfano mzuri. Kuna stop order ya mahakama, lakini maagizo toka juu yanaendelea. Kama mimi na wewe tukikaidi amri ya mahakama tutakamatwa kama wahaini, lakini Tanroad wameachiwa. uhuni mtupu na yatawashinda
 
hii redio iko sahihi 100%. tupo kwenye stage ya kwanza ya utawala wa kiimla. ahadi hatekelezwi ni blah blah tu.mbaya zaidi haki za makundi mbalimbali zunavunjwa....
 
Magufuli ni mtawala wa hovyo!
Hawezi kuiendesha nchi imebaki porojo tu!
Nitajie hapa wapi huduma za jamii zimeimarika zaidi ya Chato?
 
Hata ujerumani wapinzani hawamtukani rais, wala chancellor Mikkel.

DW na viredio uchwara vya wazungu koko, vikileta siasa ni sekunde moja tu TCRA inaondoa frequency zao.
 
Ni bahati mbaya kelele zao haziwezi kumumfanya Mh. Rais aache kuinyoosha nchi. Wanapowaangalia akina Lissu basi wangekuwa wanawaangalia na wakulima pia. Lissu ni mpayukaji kukamatwa ni hadhi yake anayostahili.
Anatumia lula aina gani kunyosha nchi? Wenye samaki zao nao wameishatia mguu!
 
Mkuu kuna machoko humu ndani huwa yanalipwa kwa kuandika mambo ya kipuuzi ingawa yanajua ukweli uliivyo. Lizabon alikuwa akiandika upumbavu leo yupo wapi? Hawa waliobaki siku zinawasubiri watajua mbivu na mbichi
Na yeye kawa muhanga wa kuvunjiwa nyumba!
 
Back
Top Bottom